ดู: 1075|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ตัดปีก เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกครบ 30 วันค่ะ

ทำที่เมดเมติก ซิลิโคน 14000 ใช้ส่วนลด 2000 เหลือ 12000

ตัดปีก ตะไบ ตะแต่ง ครบ เลยค่ะ

จองคิวไว้กับหมอเบญจวรรณค่ะ

รีวิวไม่เก่งค่ะ ดูรูปกันดีกว่า

ช่วงแรกๆ มีช้ำๆบาง แต่เพื่อนๆบอกถือว่าน้อย

ออกจากบ้านไปทำงานได้ปกติ ไม่ต้องลางาน

ชอบค่ะ มีคนทักว่าสวยขึ้น แค่นี้ก็คุ้ม นึกว่าจะไม่มีคนทักซะแล้ว

รูปปัจจุบันค่ะ ชอบปลายจมูกมาก ดีมากที่ตัดสินใจตัดปีก ไม่งั้นคงแปลกๆ

เคยรีวิวไปแล้วครั้งนึง แต่พาส หาย เดี๋ยวใช้ id นี้อัพเดต เรื่อยๆค่ะ

อยากโบท็อกซ์เพิ่ม กำลังศึกษา รีวิวอยู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้