ดู: 2528|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกจากซิลิโคน USA ครั้งแรก ต้องเอเมดคลินิกเท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับผมชื่อ ณัฐ ขอเข้ามาแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูก จากเด็กผู้ชายหน้าตาบ้านๆ กลายเป็นหนุ่มหล่อ (ขอหลงตัวเองหน่อยนะคับ) ช่วยให้มีความมั่นใจ กล้าแสดงออกมากขึ้น ที่นี่คือเอเมดคลินิก

ก่อนหน้านี้ผมไม่เคยสนใจเรื่องศัลยกรรมเลย แต่เคยเห็นรีวิวตามเว็บต่างๆบ้าง และวันนั้นอะไรดลใจไม่ทราบ มานั่งอ่านรีวิวของเอเมดคลินิก มันถูกใจผมมาก (คือมันตอบโจทย์บางอย่างผมได้) #โดนใจใช่เลย ไม่ว่าจะเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายที่เข้าไปเสริมจมูก เห้ย!!! ทำไมมันคนละคน คือมันดูดีขึ้น หน้าเปลี่ยนกันทุกคนเลย ผมเลยคิดกับตัวเองว่า หรือผมควรทำดี เพื่อจะช่วยให้หนังหน้าดีขึ้นเหมือนคนอื่นเค้าบ้าง เลยลองโทรเข้าไปคลินิก ซึ่งเค้าให้คำแนะนำดีมาก แต่ที่มากกว่านั้นคือราคาที่เอื้อมถึง แถมชอบจัดโปรอยู่บ่อยๆ เพื่อนๆ ลองติดตามข่าวสารได้ในโซเชียลมีเดียนะคับ

ความแตกต่างที่ชัดเจน ที่พิสูจน์ได้ด้วยภาพ

ตอนเข้าไปที่เอเมดคลินิก สาขาสีลม ผมกลัวจนตัวเกรง ตื่นเต้นอ่ะครับ จำได้เลยว่าวันนั้นคือ 28 กันยายน 2558 และได้คิววันที่ 26 ธ.ค.58 เกือบๆ 3 เดือน แต่ผมก็คอยนะคับ เพราะผมรู้สึก First Impression ทั้งการบริการ คุณหมอ พี่ๆพนักงาน ผมเอาตัวอย่างซิลิโคนของเอเมดมาฝากเพื่อนๆ คับ ของเค้าดูหรูหรามาก มีหลายแบบหลายทรงเลือกตามสบายเลย 555+

-------ทรงจมูกเอเมด คลินิก--------

วันที่รอคอยมาเกือบ 3 เดือนก็มาถึงแล้ว ผมตื้นเต้นไม่แพ้วันแรกที่เข้าไปในคลินิก พี่เค้าให้ล้างหน้า ใส่หมวกคลุมผมและทานยา จากนั้นเตรียมตัวขึ้นเขียงได้เลย

ตอนที่เดินเข้าห้องผ่าตัด ผมนี่เกร็งไปหมดเลยคับ มันตื้นเต้นจิงๆ คุณหมอใช้เวลาไม่นานแถมไม่ค่อยรู้สึกเจ็บด้วยคับ เพราะ คุณหมอมือเบามากๆ พอทำเสร็จพี่เค้าเอากระจกให้ดู มันคือสวรรค์ทรงโปรด หมอใจดีมากครับแถมทำดีมาก ฝีมือนี่ขั้นเทพเลยคับ เพราะทำมัน โด่ง ปัง อลังการ

มัน ปัง มาก! ! !

พอพักฟื้นเสร็จ ก็รับยา มีทั้งน้ำเกลือทำความสะอาดแผล ยากินและพี่เค้าก็แนะนำวิธีการดูแลตัวเอง แบบละเอียดยิบ และนัดอีก 7 วันมาตัดไหม ผมจะมาอัพเดตให้เพื่อนๆ ดูกันครับ หลังจากทำจมูกไปแล้วเป็นอย่างไรกันบ้างสำหรับแผลมันไม่ค่อยบวมและช้ำมากนะคับ เดาว่าตอนใส่คุณหมอมือเบามาก ที่นี่พอทำเสร็จเขาจะติดพลาสเตอร์ เพื่อเป็นการดามจมูกด้วย อันนี้เป็นรูปวันแรกคับ ผมต้องขออภัยเพื่อนๆนะคับ คือผมถ่ายอีกทีวันที่ 7 เลยหลังจากตัดไหมเสร็จ ผมไม่ค่อยว่างเลย อย่าโกรธกันนะ

มาอัพเดตจมูกให้เพื่อนๆดูคับ อันนี้ผมไปตัดไหมมาเรียบร้อยแล้วนะคับ

ผ่านไป 7 วันแล้ว เป็นยังไงบ้างคับเพื่อนๆ ผมเปลี่ยนไปเลยไหมคับ ยิ่งแผลยุบมันยิ่งชัดมากๆ ว่าจมูกมันโด่งสวยมาก เพราะฝีมือหมอที่มีฝีมือและคุณภาพของเอเมดเลย อย่ารอช้ามาดูการเปลี่ยนแปลงของผมกันต่อเลยคับ

เป็นไงคับเพื่อนๆ เปลี่ยนไปเลยใช่ไหมคับ ซึ่งพอผมทำจมูกมาผมมั่นใจ กล้าถ่ายรูป555+ สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่กำลังมีปัญหา ไม่รู้จะทำจมูกที่ไหนดี ทรงจมูกจะเหมาะกับเราไหม ผมขอแนะนำที่เอเมดคลินิกเลยคับ เพราะเขาสามารถตอบโจทย์ทุกความต้องการของคุณได้แน่นอน และให้คำแนะนำดี หลังจากทำมาแล้ว พนักงานก็จะโทร.มาถามอาการตลอด แถมยังรับประกันอีกตั้ง 90 วัน มันยิ่งทำให้ผมหลงรักที่นี่เข้าไปอีก

ดั้งพุ่งมากกกกกกกก
ทรงพุ่งมากเลยค่ะ
มีรับประกันด้วย ดีจัง
จมูกพุ่งมากอ่า
ราคาเท่าไหร่ครับ ขอถามรายละเอียดหน่อยได้มั้ยครับ
จมูกโด่งเป็นสันอ่ะ
ดูไม่ค่อยบวมเลย ดีจัง
รอดูภาพเพิ่มเติมน้าา
รอดูภาพเพิ่มเติมอีกน้า
ก่อนทำดั้งดูหักๆจัง
มาอัพรูปเพิ่มด้วยน้า
รอรูปเพิ่มนาจา
รูปอีก รูปอีก รูปอีก อัพเดตบ่อยๆนะ
อัพเดตจมูกด้วยค่า
โ่ด่งพุ่งมากกก หมอชื่ออะไรครับ ?
รอดูรูปอัพเดตเน้อออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้