ดู: 1021|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เปลี่ยนจมูกชมพู่ให้สวยเรียวกับหมอแก้วดีอาร์เค เอกมัย 3

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อแอมมี่คือเราไปอัพดั้งมาก็อยากรีวิวให้เพื่อนๆเผื่อเป็นอีกตัวเลือกนึงค่ะ

เราทำจมูกกับหมอแก้ว DRK เห็นเพื่อนๆไปทำมาแล้วสวยปังมาก เลยขอลองเข้าไปปรึกษาค่ะ

คือแอมมี่ก็บอกหมอว่าอยากเสริมให้ปีกจมูกดูเล็กลง เพราะเสริมอย่างเดียวก็ช่วยดึงปีกจมูกให้ดูเล็กลงแล้ว

หลังปรึกษาเสร็จแอมมี่ก็กลับมาตัดสินใจ ก็ say yes ! ไปเลยค่ะ

จมูกแอมมี่คือปีกจมูกเหมือนลูกชมพู่มากๆๆ มันกลมๆบอกไม่ถูก

หลังทำ 1 อาทิตย์สันจมูกมาแล้ว
((บวมช้ำแทบไม่มีเลยคะ))

Before and after ช่างแตกต่างกันไปเลยคะ

หลังทำ 3 เดือนแอมมี่ชอบมาก จมูกที่ทำมามันไม่หลอกเลย

ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอแก้วได้เลยถ้าเพื่อนคนไหนสนใจแบบของแอมมี่  
เข้ากับหน้าเลยจ้า .. สวยขึ้นเยอะเลยๆๆ
ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ สวยขึ้นมากเลยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-20 14:29:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
IGameZa ตอบกลับเมื่อ 2016-3-6 17:52
เข้ากับหน้าเลยจ้า .. สวยขึ้นเยอะเลยๆๆ

ขอบคุณจร้าาาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-20 14:30:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nui21 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-6 20:44
ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ สวยขึ้นมากเลยค่ะ

แอมมี่เสริมใหม่ 18,900 รวมค่ายาชุดแรกจร้า ซิลิโคนเมกา พรีเมี่ยม จร้าาาาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้