ดู: 1068|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิวตัวช่วยหน้าใสแบบผู้ชายรักออแกนิคของเบลล์ ปกรณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tesdy เมื่อ 2016-3-4 17:00

(ภาพจาก IG: Bellpakorn)

สวัสดีครับ เบวเองครับ คงเคยเห็นบ้างในรายการเทยเที่ยวไทย takeme out และโฆษณา เอ็มวี แต่หลักๆตอนนี้ทำร้านอาหารแนว Healthy & Clean วัตถุดิบที่ใช้ประกอบอาหารเป็นแนวออแกนิค เช่น ข้าวไรซ์เบอรรี่ น้ำมันมะกอก จึงชอบอะไรที่เป็นธรรมชาติ ๆ ครับ เพราะมันดีต่อสุขภาพ

ตัวอย่างเมนูที่ร้านครับ

แน่นอนว่าการทานอาหารที่เป็นออแกนิคเป็นแค่เพียงส่วนหนึ่งที่ช่วยให้ผิวหน้าผิวกายเราดูมีสุขภาพดี แต่การบำรุงกับผิวหน้าโดยตรงนั้นเป็นสิ่งสำคัญนะครับ ที่จะทำให้หน้าเราดูใส สุขภาพดี ไม่โทรม

ผมไปเห็นเทรนเทรนหนึ่ง คือ เทรนอสุจิแซลมอนที่ตัวเบวเองก็อยากรู้ว่าเอ๊ะนี่มันคืออะไร ไปศึกษาก็รู้ครับว่า สกัดมาจากธรรมชาติและจากแล็บวิจัยที่น่าเชื่อถือ วัยรุ่นอย่างผมต้องลองเท่านั้นถึงจะรู้ว่าดีจริงรึเปล่า ไม่อยากเชื่อจากคนอื่นเล่ามา โดยติดต่อกับทางตัวแทนจำหน่ายในประเทศไทยของเมโสเอสเทติคโดยตรง เขาก็แนะนำคลินิกที่เป็นพาร์ทเนอร์เขาให้ครับ ถ้าใครสนใจก็สามารถถามทางinbox หรือ comment มาได้ครับ

คลีนิคเดินทางไปง่าย บรรยากาศด้านนอกด้านในคลินิก บรรยากาศดี สะอาด สบายตาด้วยครับ พนักงานสุภาพน่ารัก

จะบอกว่า ก่อนตัวยาเข้าหน้าจะเจ็บนิดๆตอนจิ้มแค่นั้นครับ แต่ถ้าเป็นคุณผู้หญิงใช้ยาชาก็ได้ครับ

รูปไม่ใช้แอพกับใช้แอพก่อนทำ

ภาพถ่ายกันคนละครั้ง แสงก็มีส่วนช่วยภาพออกมาโทนอาจจะไม่เหมือนกัน
แต่ถ้าดูจากสภาพผิวหน้าผมด้วยตาเปล่าและความรู้สึกของผมเองบอกเลยว่า มันใสเด้งขึ้นมากครับ
ในภาพคงจะเห็นถึงความชุ่มชื่นของผิวที่เปลี่ยนไปมากพอสมควร ปลื้มครับ..

ทิ้งท้ายตรงนี้ว่า

"ผมอยากจะบอกว่าไม่มีใครสวยหรือหล่อได้โดยไม่ดูแลตัวเอง

หันมาดูแลตัวเองกันเถอะนะครับ"

ใช่แล้วจ้า....  สู้ต่อไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้