ดู: 770|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวทำปากกระจับ บน-ล่าง กับหมอตุ๊ก ที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ชื่อ ณเดลครับ เป็นคนปากหนามาแต่กำเนิด  กับเป็นคนอ้วนแต่ก่อน พอเริ่มอายุมากขึ้น เลยกันมาออกกำลังกาย ผอมลอง
หน้าเล็กลง แต่ เอ๊ะ!! ปากหนามาก เคยคิดว่า ตัวเองดูดี บางช่วง แต่บางช่วงก็รู้สึกไม่พอใจในตนเอง เลยหาข้อมูลในเน็ตเยอะมาก
อ่านรีวิว ถามเพื่อนบ้าง ดูมา 100 กว่าคลินิก จนมาพบกับ Dmor Clinic โดย มีคนรีวิวให้ดู แล้วส่วนใหญ่มีแต่คนรีวิว ที่นี้ ชื่นชมที่นี้
เลยแอดไปคุยกับพี่ๆทางคลินิก ให้บริการดีมาก เหมือนพี่เหมือยน้องเลย ทำให้มั่นใจมากขึ้น เลยตัดสินใจทำปากกระจับ บน-ล่าง
ทำกับหมอตุกครับ ทางคลินิกดูแลดีมากครับ หมอตุก มือเบาครับ ไม่เจ็บ สวย ใจดี ถามตลอดเลยช่วงผ่าตัด เจ็บไหม เจ็บมากไหม มีจิดๆบ้างครับ แต่หมอตุก มืออาชีพมากครับ แปบเดียวเสร็จ ครับ ทำศัลยกรรมครั้งหน้า ผมก็จะเลือก Dmor Clinic ครับ เชื่อมั่น การันตีโดยผู้รีวิวครับ สนใจก็ติดต่อ ไปทาง facebook Dmor Clinic ได้ครับ พี่ๆทางคลินิก ยินดีให้คำปรึกษาครับผม
ขอบคุณพี่ๆทางคลินิก และหมอตุกครับ ที่ทำให้ผมมั่นใจขึ้นครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ทำมาได้กี่เดือนแล้วคับ มีผังพืดตรงรอยเย็บไหมคับ
ผมก็ทำมาเช่นกัน ตอนนี้ยิ้มกว้างไม่ได้ปากรั้งมากๆ
ปากสวยมากค่ะ ดูจากรูปก่อนทำรู้สึกว่าหลังทำมาปากสวยขึ้นมากเลยนะคะ
อยากเห็นรูปหลังจากที่ตัดไหมแล้วค่ะ จะเป็นเหมือนกันมั้ย ทำที่เดียวกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้