ดู: 940|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 1 เดือน หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pikzee เมื่อ 2016-3-2 10:49

วันนี้ ครบ 1 เดือนพอดี ดีใจมากค่ะ ที่ทำออกมาแล้วสวย ตามที่ต้องการ ตอนแรก ก็ลังเล จะทำที่ไหนดี เปิดอ่านรีวิว เห็นรีวิว คุณหมอชาติชายเยอะมาก เลยตัดสินใจ ปรึกษากับทางคลินิค คุณหมอใจดีมาก ให้คำแนะนำดีมากค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆ ค่ะ ที่เลือกที่นี่
        Absolute Beauty clinic จัดความสวยให้ได้ตามที่ต้องการ  
      เรา ใส่มา 395 cc . ของ Sebbin  ตอนนี้ นิ่มมากค่ะ แทบไม่ต้องนวดเลย แผลสวย ไม่มี คีย์รอย เลยค่ะ

สวยมากค่ะ พอใจและพอใจมากกกก  555 คนไหนสนใจ ติดต่อกับน้องนินิวได้ค่ะ 063-2250223 ID.goodlady.abเราทำกับน้องเค้า ตอบเร๊วให้คำปรึกษาดีมากหลังทำติดตามผลตลอดค่ะ ไปล่ะค่ะ ใครที่กำลังตัดสินใจ แนะนำนำค่ะที่นี่ สวยสมใจแน่ค่ะ
นนท์วดี ลงแล้ว_1682.jpg
โพสต์ 2016-3-2 12:38:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเท่าไรค่ะ อยากเห็นหน้าอกก่อนทำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้