ดู: 848|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] จมูกบานก็อัพดั้งแล้วสวยเว่อร์กับคุณหมอเบียร์ที่ DRK เอกมัย3

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราอยากแชร์ประสบการณ์อัพดั้งกับคุณหมอเบียร์ที่ดีอาร์เค

Say Hi ! เพื่อนๆทุกคนนะคะ เราชื่อนุ่นค่ะ ปัญหาของนุ่นคือปลายจมูกจะดูหนาๆ

ก็อยากให้ปีกจมูกของนุ่นดูบางๆสวยๆ ก็ไม่รู้จะทำยังไง คือนุ่นเองก็เสพรีวิวมาพอสมควร

ก็ตัดสินใจเข้าไปปรึกษากับคุณหมอเบียร์ นุ่นก็ได้บอกความต้องการของคุณหมอไป

เอิ่มม..ไม่รู้คุณหมอจะเกทแบบที่เราอธิบายไหมน๊า ฮ่าๆ แต่มั่นใจในฝีมือคุณหมอมากๆๆพอ

รีวิวคุณหมอคนไข้แต่ละคนปังมากจริงๆ ก็ตัดสินใจเสริมกับคุณหมอเบียร์ที่ดีอาร์เค คุณหมอใช้ซิลิโคนเมกา เป็นแบบเหลาค่ะ

ความรู้สึกหลังทำเสร็จมันคือแบบตึงๆๆ

1 week.jpg

อันนี้หลังทำ 1 อาทิตย์คุณหมอบอกว่า 1 อาทิตย์ยังลดบวมไม่สุด.. รอดูกันต่อไป อิอิ

1 month.jpg

มุมเสยก็รอดละ 55555555 อันนี้หลังทำ 3 อาทิตย์

ก่อนทำและหลังทำ เป็นยังไงกันบ้างคะ

ปัจจุบันดั้งนุ่นเองคะ ชอบมากเลย ไม่ผิดหวังคุณหมอเกทในสิ่งที่เราต้องการด้วยแหละ

แนะนำเลยคะ เพื่อนๆคนไหนชอบจมูกทรงแบบไหนลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอเบียร์ได้เลยที่ ดีอาร์เค คิวเร็วรวดเร็วทันใจสุด อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้