ดู: 928|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยสบายกระเป๋า มาตรฐานโรงพยาบาล เสริมจมูกกับหมอปิติ รพ.เลอลักณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ จ้าาา เพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งทุกๆคนนะจ้ะ

เราชื่อกุ้ง วันนี้ กุ้งมาแชร์ ประสบการณ์ที่กุ้งไปเสริมจมูกมา

กุ้งมีภาพก่อนและหลังทำจมูก มาให้เพื่อนๆ ได้ดู และเปรียบเทียบกันจ่ะ

ภาพต่อไปนี้ ก่อนกุ้งเสริม

กุ้งเป็นคนที่มีจมูกทรงชมพู่นะจ้ะ คือ จมูกใหญ่ ไม่มีดั้ง อยากเสริม ให้ตัวเองมีดั้งขึ้นมานิดนึ่ง เลยเสริมจมูก โดยที่ตรงดิ่งมาที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์จ้ะ  เพราะ เพื่อนข้างบ้าน ไปเสริมมาแล้ว เห็น และสอบถามสัมพันธ์ของจริงมาแล้ว เลยไม่ลังเลมั่วเสียเวลาเลือกที่อื่น ด้วยความที่เป็นโรงพยาบาลชั้นนำ มาตรฐานต้องเลิศ การบริการต้องดีมากๆแน่ๆ คือในสิ่งที่คิดไม่ผิดเลยจร้าาา บริการดี โรงบาลส้วยสวย มือก็เบ้าเบา คือดีอ่ะ มาดูหลังทำกันดีกว่าค่ะ

ภาพหลังจากเสริมมาแล้ว

จากที่ดั้งไม่มี ก็มีขึ้นมาได้ แค่เวลาไม่ถึง ชั่วโมง บ้าไปแล้ววว อร้ายย กุ้งปลื้มใจจัง อิอิ กุ้งเสริมจมูก กับคุณหมอ ปิตินะจ้ะ ซิลิโคนอเมริกา  ในราคา สบายกระเป๋า เพียง 15900 ปลอดภัยขนาดนี้ อย่าเสียดายเลยค่ะ ทำครั้งเดียว จบ

กุ้งยังมีปัญหา ปีกจมูกใหญ่อยู่ ไว้กุ้งไปตัดปีกจมูกมาเมื่อไหร่ จะมาอัพเดจให้ได้ดูกันนะจ้ะ ขอบคุฯมากจร้าา ที่อ่านรีวิวขิงกุ้ง ไปก่อนนะบายๆๆ

สวยขึ้นมากๆเรยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-23 15:34:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sueyidea ตอบกลับเมื่อ 2016-2-23 15:09
สวยขึ้นมากๆเรยค่ะ

ขอบคุณมากๆจร้าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้