ดู: 12084|ตอบกลับ: 127
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สวยชนะเลิศ555 หลังทำตากับปากกับคุณหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เพราะความสวยมันรอไม่ได้จิงๆเป็นผู้หญิงก้อเงี้ยยยย!!!

แนะนำตัวก่อนน้าเราชื่อเอเอ้ค่ะ พึ้นฐานเปนสาวหมวยหนักมากกกก อยากเปลี่ยนลุคตัวเองให้เป็นสาวเซะซี่ จะได้ดูมีอะไรกะเค้าบ้าง555 เลยเซิทเข้าไปดูรีวิว ไปสะดุดรีวิวทำปากกระจับและทำตา2ชั้นที่คลีนิคนึงชื่อดีมอร์คลีนิค

จากนั้นก้อนั่งดูรีวิวไปเรื่อยแต่ก้อวกกลับมาดูที่เดิม เอาละ!!!ที่นี่แหละที่ชั้นอยากจะไปอัพความสวยให้ตัวเอง จากนั้นก้อรีบติดต่อหาคิวที่เร็วที่สุด พี่ที่คลีนิคบอกว่าคิวค่อนข้างแน่นมากกกก แต่พี่ที่คลีนิคก้อหาวันทำให้จนได้ แอบดีใจยิ้มอ่อน"  อิอิ   

เอเอ้โอนจองคิวปุ๊ปปั๊บเพราะกลัวคิวจะหลุด (อยากสวยเร็วๆอ่าา) พอถึงวันนัดก้อได้เข้าไปที่คลีนิคไปพบกะคุณหมอตุ๊กตัวจิงสวยมากกกก พูดเพราะให้คำปรึกษาอย่างละเอียด คุณหมอบอกว่า ทำตากับหมอ จะเก็บหนังตาและไขมันส่วนเกินให้ด้วย หลังทำบวมหลายวันหน่อย แต่พอยุบแล้วชั้นตาจะสวยกว่าแบบไม่เอาออกนะ ส่วนปากก็แนะนำให้ดูแลแผลให้หมอดีๆ รับผิดชอบกันคนละครึ่ง 50-50 หมอทำให้ไปแล้วต้องดูแลดีๆ ไม่ต้องกังวลอะไรเลย รอสวยอย่างเดียว .... อืมมมม โอเคเลยค่ะ ชอบมาก

ส่วน พี่ๆที่คลีนิค น่ารักมากกกกพุดเพราะให้คำแนะนำทุกอย่างครบถ้วน จากนั้นพี่ผุ้ช่วยหมอก้อเรียกเข้าห้องผ่าตัด ฉีดยาชาคุณหมอมือเบามากกกถามเราตลอดเรยว่าเจ็บรึป่าวๆใช้เวลาไม่นานค่ะ เสร็จออกมารับยากลับบ้านรอวันสวยคร้าาา

อันนี้ก่อนทำนะคะ หมวยฝุดๆ 555

ชาวงวันแรกๆ ตาบวมพอควร ไม่สวยๆ ข้ามมาวันตัดไหมเลย 2 อาทิตย์หลังทำ ทรงปากทรงตา มาครบ เริ่มมีฟามสุข 555

ล่าสุดเกือบ 4 สัปดาห์หลังทำนะคะ

ไว้เอเอ้มาอัพเดตความเปลี่ยนแปลงให้ดูเรื่อยๆน้าาาาา

ก่อนไป ขอทิ้งรูปเปรียบเทียบไว้ให้ดูอย่างมีความสุข

จาก 7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-19 20:28:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aaey_narak เมื่อ 2016-2-19 20:30

แวะมาโฟสรูป 1 เดือนเต็มแล้วจ้าาา  หลังจาก ทำตา 2 ชั้น + ปากกระจับบน มากับ คุณหมอตุ๊ก สุดที่เลิฟ   ที่ดีมอร์คลินิกจ้าาาา

ชั้นตา ยังรอยุบเข้าที่ได้อีก มั่นใจๆ  เพราะได้ดูไขมันที่คุณหมอเอาออกด้วย อิอิ

จาก 10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-19 21:34:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aaey_narak เมื่อ 2016-2-19 21:35

โมโหหหห โมโหหหห   คนประหลาดมาว่าเรา  ขอจัดเต็มคะ  แต่ตอนแรก เอารูปที่เห็นเทียบชัดๆ ให้เพื่อนๆในนี้ดูกัน มาว่าเราอีก

มา ๆ มาดูให้เต็มตากันนะคะ

รูปก่อนทำ ขุดมาให้ดูกันไปเลย

ตามต่อด้วย รูปวันนี้ ถ่ายมาสดๆ ร้อนๆ กะเก็บไว้โชว์ทีเดียวตอนแรก หึหึ

ที่มา ทำสวยก็เพื่องานนี้เนี้ยแหละ ทันเวลา แถมสวยด้วย ไม่ผิดหวังเลย

จาก 58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-16 17:34:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทแล้วนะคร้าาา หลังทำตา 2 ชั้น กับปากกระจับบน-ล่างไป  ได้ 7 เดือนแย้ววว (ขอโทษทีนะคร้าา ที่หายไปนานเลย พอดีช่วงนี้ยุ่งๆคะ)ยังไงถ้าว่างจะเข้ามาอัพเดทรูปเรื่อยๆน๊าาา

[attachimg]357017[/attachimg

S__1599668.jpg (268.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ใช้แอ๊ปอะไรแต่งรูปอ่ะ  
หรือใช้โปรแกรมแต่งรูปที่มาจากล้องเลย ?
เพราะดูรูปก่อนทำนี่ แน่นอนว่า ไม่แต่งอะไรใดๆ  เพราะเหลือง
แต่รูปหลังทำตา คือบั่บ  เนียนเชียว
บางทีแต่งรูปมากไป ก็ไม่ดีนะ เพราะภาพ before มันฟ้อง
โห!!!! คนละคนเลยค่ะ สวยมากเลย
เป็นคนละคนกันเลย สวยมาก
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ เปลี่ยนไปคนละคน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-19 20:31:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yingmoi ตอบกลับเมื่อ 2016-2-18 15:40
ใช้แอ๊ปอะไรแต่งรูปอ่ะ  
หรือใช้โปรแกรมแต่งรูปที่มาจ ...

ก็แค่แอพถ่ายรูปมือถือปกติ เป็นอะไรมากมั้ยค่ะคุณ เห้ออออ คนอะไร แปลก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-19 20:32:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำชมนะคะ คนแปลกๆ ปล่อยเค้าไปคะ รายงานแอดมินแล้ว
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-19 21:39:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปลี่ยนรูปโปรไฟล์ด้วยซะเลย อิอิ  สวยทันเวลา ปลื้มมมมมมมมากกกกกกกกกกกกก
ก่อนทำน้องก็เป็นคนสวยนะคะ สวยออกหมวยๆ พอหลังทำยิ่งสวยขึ้นเลยค่ะ
หลังทำสวยมากคับ

เปลี่ยนไปอย่างชัดเจน สวยมากเลยค่า
อย่าได้แคร์ค่ะ ปกติเดิมเราสวยอยู่แล้ว ทำมายิ่งสวยขึ้นเลยค่ะ
โห  สวยมากเลยค่ะ
ชอบปากมากเลย สวยๆค่ะ
สวยงาม ทั้งตาและปาก เราก็ทำปากที่ดีมอร์คลินิค เหมือนกัน ทุกเคศทำออกมาสวยๆทั้งนั้นค่ะมาอัพเดทรูปอีกนะคะ รอติดตามค่ะ
แค่ทำจมูกทำให้คนเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้เลยหราคะ
สวยมากค่ะ อยากทำ คิวนานมั้ยเอ่ย
น่ารักขึ้นเยอะเลย
ปากก็สวย แต่ตาดูเด่น ดูเปลี่ยนกว่านะครับ
ทำวันเดียวกัน2อย่างเลยมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้