ดู: 1974|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมสุดบึ้ม 100 คะแนนเต็มมม !!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เราชื่อมดคะ วันนี้เรามีประสบการณ์ตรงของเราเอง จากการทำหน้าอก ที่ The sib clinic มาฝากเพื่อนๆคะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยนะคะว่าเราเป็นคนพูดตรงๆ ไม่มโน อะไรดีก้ว่าดี อะไรไม่ดีเราก้ด่าเลย อันนี้คือนิสัยของเราเลย เราไม่ชอบการโดนเอาเปรียบ รู้สึกว่ามันไม่ใช่คะ ไม่โอเคคะ !!!  

เริ่มแรกเลยเราพอรู้จักคลินิกที่ดังๆเรื่องการทำหน้าอก มา 2 3 ที่ ก้ได้ไปปรึกษาคุณหมอมาครบทุกที่ ปรากฎว่าแต่ละคลินิกก้โอเค ราคาก้สมคำล่ำลือมากๆ แต่ไม่รู้นะ ส่วนตัวเรา เรายอมจ่ายแพงเพื่อซื้อฝีมือคุณหมอดีกว่า ไหนๆก้เจ็บตัวแล้วก้ต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเองคะ อีกอย่างเราก้ได้กลับมาทำการบ้านเรื่องรอยแผล หลังการผ่าตัดด้วย เพราะบางคลินิกจะเป็นแผลยาว แผลรอยตะคาบ เหมือนเย็บกระสอบอะ เราอธิบายแบบให้เห็นภาพเลยนะ แต่ที่ The Sib เราดูรีวิวมาแล้ว แผลน้อยมาก แผลสวยมาก ไม่เป็นรอยนูน ไม่เป็นปากฉลาม เรามั่นใจกับฝีมือคุณหมอดารินทร์ มากๆ และมั่นใจว่าตัดสินใจไม่ผิดที่ทำหน้าอกที่นี้

การที่เราเข้าไปปรึกษากับคุณหมอแต่ละที่ เราได้สอบถามอย่างละเอียด และสืบประวัติของคุณหมอแต่ละที่มาอย่างดี อันนี้สำคัญนะ !!หมอบางคนไม่ได้จบทางด้านศัลยกรรมตกแต่งเฉพาะทางโดยตรง บางที่ก้จบแค่หมอ Skin มา และไปเรียนเพิ่มเติมมาไม่กี่เดือน แล้วก้ได้ใบประกาศมา ซึ่งเราว่ามันไม่โอเค เราเลยสืบหาข้อมูลเรื่องนี้มาเป็นอย่างดี

ปัญหาของเราคือฮอร์โมนเพศชายเราค่อนข้างเยอะ ทำให้เป็นสิวง่ายมาก หน้ามัน มีหนวดขึ้น คล้ายๆผู้ชายเลย เลยทำให้มีหน้าอกค่อนข้างเล็กด้วย หรือ เรียกได้ว่าแทบไม่มีเลยคะ ปัญหาหน้าอกเล็กอยู่กับเรามาตลอดเวลา 27 ปี เราเลยตัดสินใจทำหน้าอก นี่เป็นการตัดสินใจครั้งใหญ่ของเราเลยนะคะ เอาน่าาาาา ลองดูสักตั้ง ยังไงก้ต้องดีกว่าเดิมแน่นอน

ก่อนการผ่าตัดเราก้เตรียมตัวมาเป็นอย่างดี ซื้อยาจีนมากิน เห็นเค้ารีวิวกันว่า กินยาจีนจะทำให้เลือดไหลน้อยกว่าปกติ และ เราก้หยุดการกินวิตามินต่างๆ ก่อนผ่าตัด 1 อาทิตย์ (ข้อมูลนี้เราได้มาจากคุณหมอนะคะ) พูดมาเยอะละ เดี๋ยวเราเอารูปมาฝากให้เพื่อนๆ ได้ชมกันคะ

รูปนี้หลังจากการทำได้ 1 เดือน กับอีก 20 วันคะ

สวย สมใจ มากๆคะ ปลื้มมากๆเลยยยยยยยยย

หลังทำได้ 1 เดือน 20 วันคะ

การผ่าตัดเสริมหน้าอกในปัจจุบันนี้เราว่ามันเปิดกว้างขึ้น ใครๆก้มีหน้าอกที่สวยได้ดั่งใจ แต่เราอย่าลืมคำนึงถึงความปลอดภัย และ ผลข้างเคียงที่ตามมาด้วยนะคะ

เพราะฉะนั้น การเลือกคุณหมอที่เชียวชาญโดยตรง เราถือว่าเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดแล้วคะ

ขอบคุณสำหรับการติดตามอ่านกระทู้แรกของเรา ตั้งแต่แรกจนจบนะคะ ขอบคุณมากคะ

หน้าอกสวยมากเลยค่ะ
กี่ซีซีคะ ทำไมมันดูเล็กจังเลย
พอดีตัวมากๆเลยค่ะ สวยคะ
คือชอบค่ะ สวยดี
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-4 17:09:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
namwhanzaa ตอบกลับเมื่อ 2016-2-19 18:17
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-4 17:09:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lovelythailanda ตอบกลับเมื่อ 2016-2-19 20:49
กี่ซีซีคะ ทำไมมันดูเล็กจังเลย

325 CC คะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-4 17:09:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-4 17:10:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wandee1919 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-29 23:53
คือชอบค่ะ สวยดี

ขอบคุณนะคะ
ธรรมชาติมากคะ ดูไม่รู้ว่าเสริมหน้าอกมา ดี๊ดี
ไม่เป็นบล็อคเลยคะ สวยน่ารัก สมวัยมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้