ดู: 997|ตอบกลับ: 2

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมัน"หน้าท้อง" กับคุณหมอบอย YB Clinic ทองหล่อ 3

[คัดลอกลิงก์]
ไขมันส่วนเกินผู้ชายอย่างผมก็ไม่ชอบเหมือนกันครับ 555 เลยต้องไปกำจัดออกซะ

โดยผมเลือกที่ดูดไขมันออกครับ จุดแรกที่เลือกทำก่อนคือหน้าท้องครับ เด่นชัด!!!

ผมเป็นคนไม่ค่อยออกกำลังกายครับ แต่อยากเห็นผลเร็วๆ เลยลองปรึกษาคลีนิกดู

หายไปอย่างเห็นได้ชัดๆเลยครับ เดี๋ยวคุมอาหารอีกนิดหน่อย น่าจะโอเคกว่านี้ครับ

หลังทำมีอาการช้ำๆบ้างครับ มีเจ็บแปล๊บๆ เวลาขยับตัวครับ แต่ก็พอทนได้สบายๆ

ระหว่างทำก็เป็นการใช้ยาสลบนะครับ เลยไม่รู้สึกตัว หรือรู้สึกเจ็บอะไรเลยครับผม

14 วันคุณหมอก็นัดดูอาการแล้วก็ตัดไหม จริงๆคุณหมอนัดถี่มากๆครับ แต่ผมยุ่งๆ

เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าไปเลยครับ มาอีกทีก็ตัดไหมเลย อิอิ แต่พึงพอใจมากๆ เลย

ลองเปรียบเทียบรูปก่อนและหลังดูครับ แตกต่างอย่างเห็นได้ชัดเลย ราคาไม่แพง

ตอนที่ผมทำมีโปร 50,000บาท คุ้มนะครับกับผลลัพท์ที่ได้มาแบบนี้ สวัสดีครับ ..

โพสต์ 2016-3-6 01:09:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้เครื่องมืออะไรในการดูดออกเหรอครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-31 20:22:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Mostlionking ตอบกลับเมื่อ 2016-3-6 01:09
ใช้เครื่องมืออะไรในการดูดออกเหรอครับ

Vaser ครับ คุณหมอบอกว่าเป็นคลื่นเสียง เข้าไปทำลายไขมัน แล้วดูดออกครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้