ดู: 1760|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก สวย ปลอดภัย ธรรมชาติสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champens เมื่อ 2016-2-16 14:54

สวัสดีคะ ก่อนอื่นเราของแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ เราชื่อแชมเปญ อายุ 25 แล้วคะ วันนี้เราจะมารีวิวการทำที่อก ที่โครตจะถูกใจเราเลย
ืและปลื้มปริ่มแบบขั้นสุด อิอิ
        เราเป็นคนที่ตอนเด็กๆ มีปมด้อยเรื่องหน้าอก หน้าใจมากๆ  ด้วยการที่เราเรียนโรงเรียนหญิงล้วน เพื่อนๆที่โตๆมาพร้อมๆกับเรา ก้มีหน้าอกที่ใหญ่ขึ้นกันเรื่อยๆ ผิดกับเราเลย มีแต่เล็กลง เล้กลง ทำไงได้อ่ะเนอะ พ่อแม่เราให้มาแค่นี้ ได้แค่นี้จริงๆ ฮ่าฮาาาาาๆๆ
        เราเป็นคนที่ทำศัลยกรรมตั้งแต่จุดเล็กๆ น้อยๆ มาตลอด เช่น เสริมจมูก ทำปากบาง ฉีดโบท๊อก ฉีดเมโสแฟต ก้เราเป็นผู้หญิง ก้อยากสวยเป็นธรรดา เพราะ สมัยนี้กระเทยหลายๆคนที่เป็นเพื่อนแก้งค์เดียวกับเราสวยมาก เหมือนผู้หญิงมาก คือ มันทำจนสวย ทำจนเนียนอะ เวลาไปเที่ยวกัน ก้จะกลายเป็นแก้งค์ ญ ล้วน มาตลอด โดยเพื่อนๆสาวของเรา ก้จะมีคุณหมอ มีคลินิกที่เป๊ะๆ มาบอกเราตลอด ว่าที่ไหนดี ดียังไง เราก้เสพกับพวกนางไป ล่าสุดนางก้เพิ่งไปทำหน้าอกกันมา ยิ่งทำยิ่งมั่นใจ ยิ่งทำยิ่งเหมือน ผญ ไปใหญ่ แถมพวกนางยังมาพูดแนวจิกกัดเรา ตามประสาเพื่้อนๆว่า เราหมดทิชชู่ไปกี่ม้วนแล้ว โกยตั้งแต่เอวขึ้นมาให้เป็นนม นี่เป็นคำพูดของพวกนาง ที่หนูจะได้ยินอยู่บ่อยๆ แต่ไม่เคยชินเลย ทุกครั้งที่ได้ยิน หนูบอกตัวเองเสมอว่า สักวันต้องเป็นวันของเรา
        เราได้ลองเข้าไปปรึกษา พบคุณหมอมาอยู่หลายๆที่ หลายๆคลินิก แต่พบว่าทุกๆที่แล้ว ก้อารมณ์คล้ายๆกัน มีบางคลินิกถูกมาก ถูกจนน่ากล้ว บางที่ทำหน้าอก 39,000 เราแบบ หน้าเหวอ ออกมาเลย ถูกขนาดนั้น ความปลอดภัยจะโอเคไหม ผลระยะยาวจะเป็นยังไง เอฟเฟคหลังจากการทำจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง เต็มหัวเราไปหมด การทำหน้าอก ไม่ใช่เรื่องเล็กๆนะ สำหรับเรา เราผ่านการทำจมูก ทำปาก มาแล้วก้จริง แต่ครั้งนี้มันคงไม่ง่าย เราทั้งหารีวิว เดินเข้าคลินิกที่ดังๆ เรื่องการเสริมหน้าอก ปรึกษา สอบถาม มาจนทั่วกรุงเทพแล้ว
        สุดท้ายแล้วเราตัดสินใจทำหน้าอกที่ The Sib Clinic ด้วยเหตุผลทั้งหมดที่ว่า รีวิวต่างๆของที่นี้ สวยมากๆ ดูเป็นธรรมชาติแบบสุดๆ และ เพื่อนสาวเราที่เป็นสาวประเภทสอง ก้เพิ่งตัดสินใจทำหน้าอกที่นี้ไป แล้วหน้าอกนางเป๊ะมากกกก สวย ใหญ่แต่ยังดูเป็นธรรมชาติ ขนาดนางเป็นผู้ชายมาก่อน คุณหมอยังทำได้สวยมากขนาดนี้ และด้วยการที่เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่ The Sib มา เรายิ่งวางใจ มั่นใจ มากไปกว่าเดิมอีก เพราะ แบบพี่ๆที่เคาเตอร์ยังสวย เป๊ะมาก แต่ละคนนี่แบบ หุ่นดีมากๆ ยิ่งได้เข้าไปคุยกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ไปแล้วนะ เรานี่มั่นใจในเครื่องมือของที่นี้เลย มันทันสมัยมากๆ คุณหมอก้เป็นผู้หญิงอีกด้วย เหมือนเค้าเข้าใจเรา ว่าเราต้องการอะไร ประมาณไหน ผู้หญิงด้วยกันเลยพูดอะไรกันง่ายมากขึ้น
        หลังจากที่เรารวบรวมข้อมูลทั้งหมด เราเลยตัดสินใจ ทำหน้าอกที่ The Sib Clinic ด้วยซีลีโคนยูโร ขนาด 300 cc ทรงกลม ก่อนทำพูดเลยว่ากลัวมากๆๆๆ ก่อนเข้าห้องผ่าตัดนี่แบบใจเต้นแรงมากๆ แต่ก้คิดว่ามีนมทุกอย่างจะจบ ขอให้ผ่านไปด้วยดี ด้วยเถอะ

อันนี้คือรูปก่อนทำของเรานะ ห้ามล้อนะ ห้ามล้อเด็ดขาดด 55555555

รูปหน้าอก หลังจากตัดไหมคะ

เรายังไม่ได้นวดเลย เพราะเพิ่งตัดไหมเสด แต่คุณหมอบอกว่า ยิ่งนวด หน้าอกเราก้จะยิ่งนิ่ม สวยเข้าที่ เป็นธรรมชาติคะ

ความสุขของเราตอนนี้คือการได้มองหน้าอกตัวเอง ถึงแม้จะเจ็บแต่เราก้รู้สึกโอเค กับผลลัพธ์ที่ได้มามากๆ มันคุ้ม ยิ่งกว่าคุ้มอีก ส่วนใครมีอะไรสงสัย หรือ อยากสอบถามเรา ถามมาได้เลยนะ เราอยากเป็นอีกส่วนหนึ่งของการช่วยเพื่อนๆ ในการตัดสินใจ ละเด๋วถ้าเราได้นวดหน้าอกแล้ว จะเป็นยังไงต่ออีก เราจะมาอัพเดทให้เพื่อนๆดูอีกทีนะ
        อ่อๆๆๆ เราขอฝากไว้เป็นอีกข้อคิดดีๆ สักนิดนึ่งนะ การทำศัลยกรรมหน้าอก ไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลย การที่เราจะได้ทำกับคุณหมอที่ชำนาญ และ มีฝีมือย่อมมีค่าใช้จ่ายที่สูงกว่าทั่วๆไปอยู่แล้ว แต่เราอยากให้เพื่อนๆมองผลลัพธ์ที่ได้มา มันแตกต่างกันราวฟ้ากับดินเลยนะ ภายนอกหน้าอกที่สวยๆที่เราได้มาแต่ภายในเราไม่รู้นะ ว่าเป็นยังไง ฉะนั้นถูกและดีเราว่าไม่มีอยู่จริงคะ

อู้วหู จากไม่มี ตอนนี้สวยมากค่ะ
ธรรมชาติมากๆเลย คุณหมอเดียวกับเราเลยคะ
สวย ปลอดภัย เป็นความสุขของไข้จริงๆคะ
หน้าอกสวยๆเป็นความสุขของผูเหญิงเรา
จากที่จอแบน กลายเป็นจอนูนสวยค่ะสวย
สวยค่ะ สวยเหมือนเราเลย
เลิศเว่อร์วังอลังการค่ะคุณ
คุณแชมเปญ เปลี่ยนอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ สวยคะ
ดีงาม ในทุกกรณีเลยคะ
หน้าอกธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้