ดู: 770|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกสวย เนื้อน้อย ก็สวยนะจ๊ะ ที่ รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aor00147 เมื่อ 2016-2-16 10:45

สวัสดีค่ะ อ้อจะแชร์ประสบการ์ที่อ้อไปเสริมจมูกมานะค่ะ อ้อไม่มีดั้งเลย ถ้าสังเกตุจากภาพก่อนและหลังทำ อ้ออยากจะบอกไม่ดั้งไม่เท่าไร เนื้อจมูกยังน้อยอีก เลยทำโด่งมากก็ไม่ได้อีกด้วย หือๆ เสียใจฝุดๆ แต่มีนิดหน่อยก็ดีกว่าไม่มีเนอะ อ้อเลยตัดสินใจจะทำ ก็เลือกเปรียบเทียบหลายทีอยู่นะค่ะ เรื่องด้วยเคสหลุดของคุณหมอต่างๆ แล้วก็ด้วยเคสที่หมอแต่คนที่ทำออกมาสวยแค่ไหนยังไงบ้าง
        อ้อก็ได้อ่านรีวิวทั้งในเว็ปและท่านหน้าเพจ ก็มีนะจากคนที่ทำมามีคนชมคุณท่านนี้เยอะดี มีหลากหลายเคสที่คุณหมอทำ เช่นเคสเนื้อจมูกน้อย อ้อเลยลองโทรไปปรึกษาและนัดเข้าไปคุย อ้อเลือกทำกับคุณหมอปิติ ที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ นะค่ะซิลิโคนที่อ้อเลือกก็ idol nose คร้าาาา อยากได้ทรงโด่งๆ ก็เลือกทรงนี้อย่างว่าเนอะ เราก็ดูตัวเองด้วยว่าเนื้อน้อยเลือกอะไรได้ไม่เยอะ ราคาก็โอเครนะค่ะ 15900 บาท กำลังดีค่ะถ้าดูจากเกรดซิลิโคนที่เราได้เห็น และก็ฝีมือหมอ ลองดูกันค่ะว่าเคสแบบนี้ทำออกมาโด่งได้แค่ไหนกัน
ก่อนและหลังทำนะค่ะ เห็นถึงความแตกต่าง

ก่อนทำจะเห็นเลยว่า ไม่มีเลยค่ะ เนื้อน้อยจริงๆ

วันแรกนะค่ะ มึนยานอนหลับนิดหน่อยจ้าาา ให้พี่พยาบาลถ่ายให้

วันที่ 3 ก็มีซ้ำๆบ้างนิดหน่อยนะค่ะ

วันที่ 5 บวมและเขียวลดลงแล้วนะ ดีใจจัง

วันที่ 7 โอเครแล้วนะค่ะ

15 วันสวยๆ แต่งหน้าได้อะไรได้ ชอบค่ะ เหมือนเกิดใหม่

1 เดือนจ้าาาา โอเครมากเลย ชอบมาก ขอบคุณหมอที่ทำให้คนที่ไม่มีดั้ง มีดั้ง!!! แล้วสวยมากกว่าเดิม ทำให้คนเนื้อน้อยมีจมูกที่โด่งได้ ฝีมือคุณหมอเยี่ยมมากค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยขึ้นค่ีะ จมูกก้ทรงสวยด้วยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้