ดู: 12828|ตอบกลับ: 117
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบนล่างกับหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์ คลินิก สดๆ ร้อนๆ อุ่นๆจากเตา

[คัดลอกลิงก์]
ปิงน่ะค่ะ อยากมาลงรีวิวกะเค้าบ้างงง ทำปากบนล่างกับคุณหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์ คลินิกมาเมื่อวาน เห็นเพื่อนที่ไปทำเมื่อวานเหมือนกันมาลงแล้ว เร็วมากๆ

พอดีไปทำปากกระจับมาที่ดีมอร์คลินิกค่าที่กรุงเทพ แต่ตัวปิงอยู่ จ.ตาก แต่เห็นรีวิวที่นี่แล้วประทับใจ เลยบินตรงมาเลย ปิงทำวันที่ 15 ก.พ. เมื่อวานนี้เอง กับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดาจ้า จำชื่อคุณหมอแม่นมากเพราะดูจากผลงานคุณหมอตุ๊กนี่แหละ ถึงตัดสินใจทำ อยากให้ดูผลงานหลังทำ คือแผลสวยมากกก คุณหมอเย็บแผลสวย เป็นระเบียบมาก ปลาบปลื้มที่สุด ทีนี่ก้อเป็นหน้าที่ของเราดูแลแผลล่ะ พอเข้าที่คุณหมอบอกว่าจะสวยกว่านี้อีกน้าาา อิๆ  ตอนนี้หน้าที่คือ ดูแลแผลให้สะอาดแบบหลังทำอย่างเดียวเลย

พี่เจ้าหน้าที่เค้าจะส่งรูปก่อนทำหลังทำให้ดูด้วย เลยเอามาลงรีวิวก่อนเลย เดี๋ยวค่อยๆ ทยอยเปิดเผยโฉมงามนะ  วันแรกขอโชว์ปากก่อน

จาก 18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-21 19:33:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามมาดูกันค่าาา 4 วันแล้วคะ เห็นแผลคนอื่น สงสัยตัวเองยังเช็ดคราบเลือดที่ไหม ไม่สะอาดพอแหะ 5555

จาก 30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-21 12:58:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทหลังทำ1เดือนให้นะคะ

จาก 42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-24 15:28:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดท รูปหลังทำประมาณ 2 เดือนนิดๆ นะคะ

สวยมากๆเลยนะ แผลเย็บแบบเรียงกันสวยจริงๆ
ฝีเย็บสวยมากค่ะ รับรองสวยแน่นอน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-16 10:11:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
loogmoo_sasi ตอบกลับเมื่อ 2016-2-16 10:09
ฝีเย็บสวยมากค่ะ รับรองสวยแน่นอน

ใช่ค่าาา ออกมาส่องกระจก ยังกับไม่ได้ไปทำไรมาเลย  แต่วันนี้เริ่มบวมและ 5555

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นรูปปัจจุบันอ่ะคะ แต่น่าจะสวยน่ะ ทรงสวยจัง  โพสต์ 2016-2-16 12:30
เย็บสวยมากค่ะ
เย็บสวยแบบนี้ ปากสวยแน่นอนค่ะ
รูปปากสวย ปากเป็นทรงชัดเจนขึ้นเลยค่า คุณหมอเย็บแผลสวยมากก
รูปปากสวย ปากเป็นทรงชัดเจนขึ้นเลยค่า คุณหมอเย็บแผลสวยมากก
ปากสวย รอยเย็บงามมากค่ะ
แผลงามสวย ทรงเริ่ดเลยคะ ลูกคุณหมอเหมือนกัน
ปากได้รูปสวยมากเลยค่ะ ขนาดพึ่งทำเสร็จใหม่ๆแผลสวยเนียนกริบเลย หมอเก่งจริงๆ
สวยคะสวย  แผลเย็บดูไม่น่ากลัวเลยเนอะ
สวยค่ะ ค่าทำเท่าไรค่ะ อยากทำบ้างค่ะ
สวยค่ะ ค่าทำเท่าไรค่ะ อยากทำบ้างค่ะ
ฝีมือปราณีตมากค่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-21 19:37:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลูกเกต ตอบกลับเมื่อ 2016-2-20 19:34

ทำมา บน ล่าง 25000 นะคะ ค่ายา 1250 โปรนี้ส่วนตัวว่าคุ้มมากคะ กับฝีมือคุณหมอแบบนี้

แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ ยังมีโปรนี้อยู่มั้ยนะคะ ลองถามทางดีมอร์คลินิกเค้าดูนะคะ
เย็บแผลสวยมาก
เย็บแผลสวยมาก
ขอบคุณค่ะ ไม่ทราบว่า ตอนนัดทำ ต้องวางมัทจำเท่าไรค่ะ
เย็บสวยมากเลย
สวยเลย เย็บสวยมากคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้