ดู: 6596|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เมดเมติก ตา 9 วัน เป๊ะ ปัง อลังกาล

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Belle_ เมื่อ 2016-2-9 18:08

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง เบล คะ วันนี้จะมารีวิวตา 2 ชั้นจ้า ปกติเป็นคนมีชั้นตาอยู่แล้วแต่หลบในอะ และชั้นตาแต่ละข้างไม่เท่ากันอีกแล้วคือเราเป็นพริตตี้ ต้องแต่งหน้าแต่งตัวตลอด ซึ่งตาก็เป็นอะไรที่สำคัญ เวลาแต่งหน้าก็ต้องติดสติ๊กเกอร์  เลยคิดจะตัดสินใจทำตา 2 ชั้นดีกว่า ศึกษาหาข้อมูลอยู่นาน ก็มาสะดุจกับรีวิวของคลืนิกหนึ่ง คือเมดเมติก และก็สอบถามเพื่อนๆ ในการด้วยกันมีคนมาทำเยอะ ชอบตรงที่คุณหมอจะออกแบบขั้นตาให้ ไม่ลังเล จองคิวสิค่ะ รออะไร!! เคลียร์คิวได้รีบโทรจองเลย แต่ดันได้คิวหมอจิตรนี้สื อึ้งแปป !! เอาไงดีที่นี้ แต่ถ้าช่วงอื่นก็ไม่ว่างแล้วอะ งานแน่นมากเอาไง อาไง ซูดหายใจเข้าหลายๆ ที่  เอาวะ!! ลองมาดูผลงานกัน

^
^
^
รูปก่อนทำแบบธรรมชาติกับติดสติกเกอร์ค่ะ

^
^
^

Update อาการ วันนี้ครบ7วันตัดไหมเย็บไปเรียบร้อย แต่ยังเหลือไหมเนา รออีก3วันถึงจะเอาออก ตอนนี้ก็ยังบวมๆอยู่ ยังลืมตาได้ไม่เต็ม100% เหมือนคนตาปรือตลอดเวลา แต่ๆๆ อย่าเพิ่งตกใจค่ะ เพราะชั้นตาจะค่อยๆยุบลงเรื่อยๆ ใช้เวลานานนิดนึง ตอนนี้ก็อดทนขี้เหร่ไปก่อนเนอะ

^
^
^

วันนี้ครบ 9วัน แต่งหน้าได้แล้ว มาดูกันเร้ววว ภูมิใจนำเหนอมาก โอ้ยปลื้มมมม ตอนแรกแอบกลัวชั้นตาสูงไป พอแต่งหน้าออกมาแล้วแบบ....อย่างที่เห็นอ่ะ <<นี่ยังไม่เข้าที่นะ แค่ยุบมาประมานนึง>> ไม่ผิดหวังจริงๆ รักเลย

ของคุณเบลก็สวยค่ะ  
อัพเดด ปัจจุบันหน่อยคะ ยุบลงเยอะไหม
ทำตากี่เดือนเข้าที่ค่ะ ยุบลงเยอะมั๊ยค่ะ
อยากทำตาบ้าง ง่า................สวย
อยากเห็นตาปัจจุบันค่ะ
ราคาเท่าไรคะ สนใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้