ดู: 3404|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] แปลงโฉมยัยหน้ามะม่วงใหม่กลายเป็นสาวใสสไตล์เกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัว ชื่อแองจี้นะคะ  
วันนี้จะมารีวิวการทำศัลยกรรมขากรรไกรที่เกาหลี ไม่ใช่สไตล์เกาหลีนะคะ ทำที่เกาหลีเลย55555
คืองี้ เดิมทีแองจี้เป็นคนหน้ายาวมากกกก มากจนโดนล้อประจำว่าหน้ายาว คางขุดดิน
แต่ที่พีคสุดคือจะโดนล้อว่าหน้ามะม่วง บางทีเพื่อนๆก็แซวว่าที่ยังไม่ถึงหน้ามะม่วง(ฤดูผลไม้)เลย
ทำไมตรงนี้มีมะม่วงอยู่เลย

ฮืออออ ไม่เข้าใจว่าไปทำอะไรให้เนี่ยถึงต้องล้อกันขนาดนี้
คนที่ไม่ล้อเราก็มี แต่ก็จะมองเราด้วยสายตาที่สงสารเราตลอดเวลา มันก็รู้สึกแย่อ่ะว่ามั๊ย?
แองจี้มีปัญหาอีกอย่างนึงคือ การแสดงสีหน้า ไม่ใช่ว่าหน้าตึงจนขยับหน้าไม่ได้นะ
แต่เป็นเพราะคางที่ยื่นยาวเลยทำให้หน้าแองจี้ดูบูดบึ้ง เหมือนโกรธใครตลอดเวลา
ดูรูปกันแล้วจะรู้ว่าหน้าบูดตลอดเวลาจริง

เหมือนโกรธหรืองอนใครอยู่ตลอดเวลาใช่ป่ะคะ?55555
นี่ไม่ได้เบะปากนะ นี่ปกติเลย เพราะเหตุนี้เลยโดนว่าหน้าบึ้งตลอดเวลา

ยิ่งดูข้างๆยิ่งเห็นชัดเลย T^T มันเป็นปัญหาในการใช้ชีวิตมากจริงๆนะ ยิ่งเวลากินข้าวก็มีปัญหาสุดๆ
เคี้ยวอาหารลำบากมากๆ ถ้าเป็นพวกเนื้อที่ต้องอาศัยการฉีก หรือกัดนี่จะลำบากสุดๆ
คือทุกอย่างมันถึงที่สุดแล้ว มันไม่สามารถทนได้อีกต่อไป!!
แองจี้เลยตัดสินใจจะทำศัลยกรรมขากรรไกรค่ะ จะได้จบปัญหานี้ซักที
อย่างที่ทุกๆคนทราบเนอะว่าการศัลยกรรมขากรรไกรค่าใช้จ่ายสูง ทั้งๆที่เป็นการศัลยกรรมในไทยเองก็ตาม
ไหนๆก็จะต้องจ่ายแพงแล้วแองจี้เลยเลือกที่จะไปทำศัลยกรรมที่ประเทศเกาหลีค่ะ

ตอนนี้ก็ทำศัลยกรรมมาได้ 3เดือนแล้ว หน้ายังบวมอยู่นิดๆแต่คุณหมอบอกว่าอาการบวมจะค่อยๆลดลงแล้วหน้าก็จะเข้าที่มากขึ้น

อันนี้ลองทำหน้าบึ้งดู555555 ไม่มีคางยาวๆแล้ว
ไหนๆก็ทำศัลยกรรมที่เกาหลีแล้วเลยจัดการแต่งองค์ แต่งหน้าทำผมสไตล์เกาหลีซะเลย
เป็นไงบ้าง พอจะสู้สาวๆเกาหลีได้มั๊ยคะ?55555555

ตอนนี้ก็สามารถทานอาหารได้ง่ายขึ้น สะดวกขึ้น รู้สึกว่ากินอะไรก็อร่อยไปหมดจนน้ำหนักขึ้นเบาๆ55555
การใช้ชีวิตประจำวันตอนนี้ก็มีความสุขมากค่ะ สามารถใช้ชีวิตแบบคนปกติทั่วไป
ไม่โดนล้อโดนแซวแล้ว แถมเริ่มมีหนุ่มๆมาคุยด้วย คือดีอ่ะ55555
ต้องขอบคุณทีมแพทย์โรงพยาบาลไอดีที่ทำให้ชีวิตแองจี้แฮปปี้ขนาดนี้
ขอบคุณค่ะ :)

เนื่องจากเป็นมือใหม่หัดรีวิว ผิดพลาดตรงไหนก็ขออภัยด้วยนะคะ
หวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆทุกคนค่ะ

สวยขึ้นมากอย่างกับคนละคนเลยค่ะ ปลื้มแทนเลยย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-9 13:36:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Parechanok ตอบกลับเมื่อ 2016-2-9 12:55
สวยขึ้นมากอย่างกับคนละคนเลยค่ะ ปลื้มแทนเลยย

ขอบคุณมากค่าา
ค่าผ่าตัดเท่าไรอะตัวเอง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-9 15:10:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
murder11 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-9 14:59
ค่าผ่าตัดเท่าไรอะตัวเอง

เดี๋ยวตอบไปหลังไมค์นะคะ ><
สวยมากเลยค่าาา ทำที่ไหนคะเนี่ย สวยขึ้นมากกเลย ไปออก รายการ เรทมีอินได้เลยค่ะ อิอิ
เรากำลังจะพาลุกสาวไปทำพอดีค่าา ทำที่ไหนค่ะเนี่ย สดใจมากๆๆเลย
ทำที่ไหนครับสนใจๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-10 13:06:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2kidsmom ตอบกลับเมื่อ 2016-2-9 17:39
สวยมากเลยค่าาา ทำที่ไหนคะเนี่ย สวยขึ้นมากกเลย ไปออก รายการ เรทมีอินได้เลยค่ะ อิอิ

แองจี้ทำที่โรงพยาบาลไอดีค่าา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-10 13:08:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
jenny898 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-9 17:42
เรากำลังจะพาลุกสาวไปทำพอดีค่าา ทำที่ไหนค่ะเนี่ย สดใจมากๆๆเลย

โรงพยาบาลไอดีค่ะ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกับทางเจ้าหน้าที่ได้เลย มีเจ้าหน้าที่คนไทยด้วยนะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-10 13:09:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
g9bh] ตอบกลับเมื่อ 2016-2-9 22:24
ทำที่ไหนครับสนใจๆ

แองจี้ทำที่โรงพยาบาลไอดีค่าา
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่าาาไม่ทราบค่าเสียหายเท่าไหร่หรอคะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้