ดู: 715|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] เล่าประสบการณ์แก้จมูกแล้วสวยถูกใจมาก จากวีพลาสคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้้จะมาเล่าประสบการณ์การแก้จมูกให้เพื่่อนๆที่กำลังอยากแก้จมูกกันค่ะเราเคยเสริมจมูกมาจากคลินิกแห่งหนึ่งแล้วจมูกเอียงซิลิโคนเป็นแท่งเหมือนจมูกแห้งๆไม่มีเนื้อเลยค่ะตอนนั้นเริ่มเครียดมากกลัวมันจะทะลุมากเลยเราก็เริ่มหาคลินิกที่จะแก้แต่ตั้งใจไว้ว่าแก้จมูกครั้งนี้จะเป็นการแก้จมูกครั้งสุดท้ายของเราเพราะไม่อยากเจ็บตัวอีกแล้วเหนื่อยกับการพักฟื้นเวลาก็ไม่ค่อยจะมีเราคิดในใจว่าเราจะหาคลินิกที่ดีที่สุดเราจึงได้เจอกับคลินิกวีพลาสอยู่ชลบุรีแถวทางลงหาดบางแสนตรงข้ามกับโรงพยาบาลบูรพาเราก็ได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่คลินิกแล้วคุณหมอก็ให้ความมั่นใจกับเราว่าคุณหมอจะแก้ไขจมูกใหม่ให้เราได้สวยปลอดภัยและเป็นธรรมชาติเข้ากับรูปหน้าเราและอยู่กับเราไปตลอดชีวิตเรารู้สึกเป็นกันเองมากกับการบริการเราก็นัดวันทำการแก้จมูกเลยค่ะตอนทำมาวันแรกก็รู้สึกว่าปวดและบวมมากกว่าเคสเสริมปกติเราก็ไม่ได้ซีเรียจอะไรเพราะเราคิดใว้อยู่แล้วว่าทำจมูกมันยังเขียวบวมช้ำและถ้าเป็นการแก้ก็ต้องบวมมากกว่าอยู่แล้วของเราบวมมากประมาณหนึ่งอาทิตย์ก็เริ่มยุบบวมและก็เริ่มค่อยๆดีขึ้นมาเรื่อยๆจนเข้าที่สวยประมาณหนึ่งเดือนและยิ่งสวยขึ้นเรื่อยๆตามที่คุณหมอบอกยิ่งนานยิ่งสวยตอนนี้ก็ได้ประมาณปีกว่าๆแล้วค่ะขอบอกว่าค้มค่ากับเงินที่เสียไปจริงๆค่ะไม่เสียดายเงินเลยค่ะกับการได้จมูกที่สวยและปลอดภัยเราคิดว่าประเมินค่าไม่ได้ค่ะเหมือนเป็นการให้รางวัลกับตัวเองเป็นของขวัญที่ดีที่สุดให้กับตัวเองค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-5 17:41:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปก่อนแก้จมูกคะ
โพสต์ 2016-2-13 16:57:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปัญหาเดียวกันทำมาแล้วเบี้ยว เครียดๆๆ ไม่อยากแก้ไม่มีเวลาด้วยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-2 14:11:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครอสซี่ ตอบกลับเมื่อ 2016-2-13 16:57
ปัญหาเดียวกันทำมาแล้วเบี้ยว เครียดๆๆ ไม่อยากแก้ไม่มีเวลาด้วยคะ

ทำที่ไหนมาคะ  
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-2 14:13:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ของเราเคสแก้ใช้กระดูกอ่อนหลังใบหู ค่าใช้จ่าย 75,000 คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้