ดู: 4281|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงพุ่ง SP Clinic by คุณหมอศุภมาส ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า ชื่อหญิงนะคะเรียนอยู่มหาวิทยาลัยขอนแก่นค่ะ
ต้องบอกก่อนเลยนะคะว่าหญิงไม่เคยเข้าคลินิคเสริมความงามมาก่อนเลย แม้แต่ทำทรีทเม้นก็ไม่เคยนี่คือครั้งแรกเลยค่ะ
ดูข้อมูลอยู่นานมากค่ะ กว่าจะตัดสินทำได้ พอดีว่ารู้จักกับพี่สาวคนนึงเป็นเพื่อนกับคุณหมอเลยแนะนำ SP Clinic
ก็ตัดใจอยู่พักนึงเพราะยังไม่มีเงิน แต่ก็หญิงต้องขอบคุณคุณหมอศุภมาสด้วยค่ะที่เคยสนับสนุกตอน
ประกวดนางงามไหมขอนแก่นด้วยค่ะ เลยทำให้ได้ส่วนลดนิดหน่อยและก็เก็บตังได้พอ
เสริมจมูกวันที่ 16  มกราคม 2559
วันนั้นกลับมาจากเกาหลีค่ะลงเครื่องก็พุ่งไปที่คลินิคเลย หญิงจองคิวล่วงหน้าเดือนนึง
ก็ไปถึงพี่ที่คลินิกก็ให้ทานยา แล้วก็ขึ้นเขียงเลย
เสริมจมูกทรงพุ่ง หยดน้ำนิดๆ ตัดปีก ตะไบและขูดพังพืดจมูกเพราะเคยมีอุบัติเหตุ
ทำเสร็จไม่มีช้ำไม่มีบวม นอนหลับสบายไม่ปวดเลยค่ะลืมประคบด้วยตลกตัวเอง
แต่ทานยาตามที่คุณหมอสั่งจนครบค่ะ ส่วนตัวแล้วการทำจมูกไม่เจ็บเลยค่ะสบายมาก
ถือว่าพอใจมากค่ะกับการเสริมจมูก คุณหมอมือเบามากและที่สำคัญใจดีมากค่ะคุยด้วยตลอดเลย
ชอบแบบไหน ทรงไหน อะไรยังไงคุณหมอคุยด้วยตลอด ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

SP Clinic By คุณหมอศุภมาส (มีสาขาขอนแก่นสาขาเดียวนะคะ)
ตั้งอยู่ที่ตลาดต้นตาล Zoneอเวนิวที่ตึกสวยๆอ่ะค่ะ จ.ขอนแก่น
Line: spclinic.kk
Tel: 062-3825456
https://www.facebook.com/spclinicreview.kk/?fref=ts
ตอนนี้มีโปรโมชั่นด้วยนะคะใครสนใจก้ลองสอบถามที่คลินิคดูค่า

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

วันแรกหลังกลับมาจากคลินิค

วันแรกหลังกลับมาจากคลินิค

day1

day1

day1

day1

day3

day3

day3

day3

day7

day7

ก่อนตัดไหม

ก่อนตัดไหม

วันนี้

วันนี้

วันนี้

วันนี้

วันนี้ประมานสามสัปดาห์

วันนี้ประมานสามสัปดาห์
โพสต์ 2016-2-4 20:04:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากครับ บวมน้อยด้วย
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-6 13:19:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่จ้า ถ้าประคบด้วยน่าจะไม่มีรอยช้ำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้