ดู: 6000|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ชีวิตเปลี่ยน...เมื่อเสริมจมูกที่เอเมดคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าเพื่อนๆที่น่ารักทุกคน เราชื่อ มุก จ้า วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกที่เอเมด คลินิก ส่วนตัวถือว่าเป็นคลินิกที่มีชื่อเสียงเลยนะ และที่มุกอยากทำจมูก เพราะว่าอยากให้จมูกพุ้งสูงๆค่ะ และที่เจาะจงเลือกที่เอเมดคลินิกเลย เพราะพี่สาวเคยไปทำมาแล้ว สวยมาก ดูเป็นธรรมชาติสุดๆ แถมพี่เค้ายังบอกอีกว่าบริการก็ดี พนักงานก็มีมารยาท เอาใจใส่ดีมากๆ ซึ่งก็เป็นอย่างนั้นจิงๆ

ต่างกันยังชัดเลยเลยเนาะ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำนะค่ะ แหนบซะตาจะกลิ้งหากันได้แล้ว

ตอนเข้าไปที่คลินิก คุณหมอก็ให้คำปรึกษาดีมาก แถมน่ารักมากๆอีกด้วย และให้คำแนะนำดีเว่อร์ รอช้าอยู่ใย เราก็นัดกับพี่พนักงานเลยและได้มาเป็นวันที่ 5 ม.ค. 59 เราเอารูปแบบซิลิโคนมาฝากเพื่อนๆ เพื่อใครสนใจ

ซิลิโคน USA จากเอเมดคลินิกค่า

พอถึงวันนัด เราตื้นเต้นมากและคิดว่าถ้าทำจมูกมาแล้ว เราจะถ่ายรูปจนให้เมมเต็มเลยจ้า ตอนนั้นพี่เค้าให้เราทำความสะอาดหน้าเสร็จแล้วก็เตรียมตัวขึ้นเขียง ทั้งตื้นเต้นและแอบกลัวเจ็บด้วย

ก่อนเข้าห้องผ่าตัด

ขึ้นเขียง....เตรีมพร้อมค่า

เสร็จแล้วค่าเพื่อนๆๆ....

ช่วงระยะ 7 วันนี้ มุกรู้สึกHappy มากๆ ในช่วง 3 วันแรกอาจจะบวมอยู่ แต่ก็ไม่ได้มากนะ และไม่รู้สึกเจ็บมากด้วย พอเข้าวันที่ 4 มุกรู้สึกเลยว่าจมูกมันเริ่มเข้าที่ และโด่งสวยปังมาก อีกทั้งสามารถใช้ชีวิตได้ตามปกติ

สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่กำลังมองหาที่ทำจมูก มุกขอแนะนำเอเมดคลินิก เอาง่ายๆ เลยเค้าสามารถตอบโจทย์ทุกความต้องการของคุณได้ ไม่ว่าจะมีปัญหาอะไรมาก็ตาม และออกมาสวยสมใจแน่นอน มุกรับรองค่า

มุกเอารูปตอนปัจจุบันมาให้เพื่อนๆ ดูค่า มันปังมากๆๆเลย และมุกขอกดไลท์ใหเลยค่า

ซิลิโคนมีให้เลือกเยอะเลย ดีนะ
น่ารักมากกกก
ทำมาเท่าไหร่คะ
รูปล่างซ้ายน่ารัก
ทรงนี้เรียกทรงอะไรค่ะ
น่ารักดี ทรงสวย
มีซิลิโคนเยอะมากเลยค่ะ แล้วเลือกแบบไหนค่ะ ทรงอะไร
น่ารักคับ เข้ามาอัพรุปอีกนะะ
เรียกทรงอะไรค่ะ พอดีสนใจค่ะ
ดูบวมไม่เยอะเลย ไม่ค่อยช้ำด้ว ดีจัง
ขายคิวแก้จมูกเอเมดค่ะแถมโบท็อกซ์ฟรี
สอบถามได้ค่ะ มีตัวตนจริงๆline:aumunizeq
playfah_fon ตอบกลับเมื่อ 2016-3-9 12:04
ขายคิวแก้จมูกเอเมดค่ะแถมโบท็อกซ์ฟรี
สอบถามได้ค่ะ มีตัวตนจริงๆline:aumunizeq

ทำไมขายคิวละคะ
ทรงสวยอ่ะ อันนี้เรียกทรงไรหรอ
ทรงสวยมากค่าา ชอบ
ทรงสวยมาก หน้าสวยมากๆค่ะ
ผมสั้นน่ารักจ้า
Siripann ตอบกลับเมื่อ 2016-3-10 12:30
ทำไมขายคิวละคะ

หาเวลาว่างไม่ได้ค่า
ปลายจมูกสวยดี รอดูรูปเพิ่มอีกนะ
ธรรมาชาติดีนะ เราชอบ
ทรงสวยเหมือนของเราเลย
ดูบวมช้ำน้อยมาเลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้