ดู: 2446|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] งงมากกับการนับจุดดูดไขมัน หน้าท้อง+เอวห่วงยางของคลีนิคแถวสยาม!!

[คัดลอกลิงก์]
งงมากกับการนับจุดดูดไขมัน หน้าท้อง+เอวห่วงยางของคลีนิคแถวสยาม!!

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขออภัยนะคะถ้าพิมพ์อะไรผิดเพราะนี่เพิ่งเป็นการกระทู้ครั้งแรกอ่ะค่ะ มาเข้าเรื่องกันนะคะ คือดิชั้นสนใจการดูดไขัมันมากค่ะ เลยหารีวิวอ่านเยอะมากเลยเจอคลีนิคนึงแถวสยามเห็นรีวิวเยอะมาก เราก็สนใจเห็นราคาก็โอเคจุดละ 9,999บาท เราเลยแอดไลน์ไปถามรายละเอียดทางคลีนิคค่ะ เลยส่งรูปหน้าท้องให้ทางคลีนิคดูบอกทั้งส่วนสูงและน้ำหนัก ดิชั้นสูง165 น้ำหนัก72 ค่ะ ซึ่งทางคลีนิคก็ประเมินมาให้ว่าของเราน่าจะประมาณ4จุด เราก็โอเคก็ไม่ได้เยอะอะไรพอจ่ายไหวเผื่อๆไว้อาจจะเกินมา2-3จุด พอวันถัดไปเราเลยตัดสินใจไปหาหมอที่คลีนิคเลยค่ะ **สรุปหมอประเมินออกมาเราโดนไป**27จุด** เราทั้ง งงและตกใจมากค่ะ ทำไมเยอะจัง ค่าใช้จ่ายก็2แสนกว่า
ช่างต่างกันมากๆกับที่ประเมินในไลน์ เลยอยากมาถามเพื่อนๆค่ะว่าใครที่เคยดูดไขมันหน้าท้องเอวมาแล้ว ช่วยมาตอบกันหน่อยนะคะว่าโดนกันไปกี่จุดกันบ้าง?? และถ้าแนะนำคลีนิคไหนมีราคาเหมาหน้าท้องที่ไม่แพงมากก็จะขอบคุณมากค่ะ ^^
ที่ๆที่ใช้สองนิ้วทาบคิดเป็น1จุด ใช่มั้ยคะ ไปมาแล้วส่งรูปประเมินคิด4จุด เอาเข้าจริง หน้าท้องล่างมีอย่างต่ำ10 จุด บ๊ายบายเลยค่ัะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aorsupa เมื่อ 2016-9-13 13:56

ดิฉันก็งงคะ โทรไปถามบอกขาแค่4จุด ดิฉันก็โอเคพอจ่ายไหว พอไปถึงบอกขานอกข้างละ9จุด2ข้าง18เป็นเงินเกือบแสนคะ งงมาก ตอนโทรถามไม่แบบนี้นิ แค่ดูดขาด้านนอกเกือบแสน ขาด้านในคิดอีกข้างละ12เป็น24 รวมสองข้าง42จุด เกือบสองแสนคะแค่ขา โอ้โห คือแบบงงเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้