ดู: 2280|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิวทำจมูกที่ DSclinic สกลนคร (สาขาอุดรก็มีนะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้้งโด่ง
เราอยากแชร์ประสบการณ์รีวิวเพื่อนๆ หลังทำจมูกได้ 1 สัปดาห์ที่ DSclinic สาขาสกลนคร
จริงๆเรามีเคยประสบการณ์ ทำจมูกมา 3 ครั้ง ครั้งล่าสุดประมาณ 2 ปีก่อนจากคลินิกที่กรุงเทพ
ที่นี่มันมีปัญหาว่าจมูกมันบางจนจะทะลุ และรู้สึกอยากเปลี่ยนทรงใหม่
เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอสมพงษ์
คุณหมอแนะนำว่าเนื้อจมูกบางมากๆ ถ้าจะทำใหม่และเอาทรงพุ่งกว่าเดิมก็ต้องใช้ซิลิโคนร่วมกับกระดูกอ่อนหลังหู
...เราก็โอเค เพราะก่อนหน้านี้เราก็เคยศึกษามาก่อนว่าการใช้กระดูกหลังหูจะปลอดภัย และโด่งกว่า
เราเลยได้ทำศัลยกรรมเสริมจมูก ขั้นตอนการทำก็ฉีดยาชา และพอเอาซิลิโคนเก่าออกเปลี่ยนซีรีย์อันใหม่
หมอก็ให้ดูกระจกอีกทีว่าโอเคมั้ย เราว่ามันสวยกว่าเดิมเยอะเลย และยิ่งพอวางกระดูกอ่อนอันใหม่ ก็ยิ่งพุ่งสวยกว่าเดิมมาก (ปลอดภัยกว่าด้วย)
หลังผ่าตัดวันแรกก็ไม่บวมอะไร บวมน้อยกว่าที่ครั้งก่อนมาก ไม่เขียวด้วย
วันนี้ครบ 7 วัน ตัดไหม เราเลยมาลองลงรีวิว ประสบการณ์รีวิว
เพื่อนๆคนไหนสนใจ หรืออยากปรึกษาเรื่องทำจมูกได้ lineปรึกษาเราส่วนตัวได้ที่line ID:  love_kook_kai
หรือinbox สอบถามทาง facebook: ดอกไม้ในสายหมอก
หรือใครอยู่แถวๆสกลอุดร ก็lineไปถามหมอโดยตรงที่line ID: @dsclinic

kook3.jpg (201.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

ทำจมูก dsclinicอุดร

ทำจมูก dsclinicอุดร

kook1.jpg (285.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

แสดงความคิดเห็น

สวยมากคะ เห็นแล้วอยากทำจมูกขึ้นมาเลย  โพสต์ 2016-2-2 19:48
แก้ใหม่ทรงสวย เหมาะกับหน้ามากเลยจ้ะ  
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ing16 เมื่อ 2016-2-2 19:42

สวยมากค่ะเห็นแล้วอยากแก้เลย
ทำแล้วสวยขึ้นเลย อยากทำจัง ราคาเท่าไหร่ค่ะ สนใจๆๆๆ
ช่วยแนะนำคลีนิคทำปากกระจับ ในอุดรมีคลีนิคไหนทำสวยบ้างคะ  
สวยมากค่ะ รับกับรูปหน้าเห็นแล้วอยากจะทำ เจ็บไหมคะสามารถไปทำได้ทั้ง2สาขาเลยไหมคะ
doo7111 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-2 20:14
ช่วยแนะนำคลีนิคทำปากกระจับ ในอุดรมีคลีนิคไหนทำสวยบ้างคะ

ขอแนะนำเลยนะคะ เพราะเราพึ่งทำได้ไม่ถึงเดือนเลย DSclinic ที่นี่เลย เราพึ่งทำครั้งแรกเราก็ประทับใจมากชอบ เพื่อนและทุกคนที่เห็นเราต่างพากันทักว่า ทำปากที่ไหนสวยดี บางคนเห็นเราก็ไปทำเลย ราคาก็ไม่แพง ทำดี แล้วสวย เราจึงอยากบอกต่อค่ะ
doo7111 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-2 20:14

Dsclinic ทำจมูกก็สวย ทำปากก็สวย เราทำปาก กับdsclinic พอมาเห็นจมูกเราก็อยากจะทำ ขนาดปากเรา เราทำยังชอบและสวย พอมาเห็นรีวิวจมูก เราไม่รอช้าแน่ๆ
เราชอบทรงประมานนี้เลย ปลายโด่งธรรมชาติ ราคาเท่าไหร่คะ จองคิวนานไหม
Namkanglove ตอบกลับเมื่อ 2016-2-2 20:52
Dsclinic ทำจมูกก็สวย ทำปากก็สวย เราทำปาก กับdsclinic พอมาเห ...

อ่อ  เราสนใจทำปาก รบกวนขอเบอร์ติดต่อที่คลีนิคหน่อยค่ะ ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
doo7111 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-2 21:09
อ่อ  เราสนใจทำปาก รบกวนขอเบอร์ติดต่อที่คลีนิคหน่อยค่ะ ต้องจองคิวก่อนไหมคะ

ตอนเราทำปาก เรา โทร ไปนัดหมอก่อนล่วงหน้าค่ะ มีเบอร์ของอุดรนะคะ 042-932978ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mainapha เมื่อ 2016-2-3 15:09

ทรงจมูกสวยค่ะ  เข้ากับรูปหน้า ทำให้สวยขึ้นเลย  ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ  อยากทราบที่ตั้งของคลินิกที่สาขาอุดรค่ะ แล้วนอกจากศัลยกรรมจมูกมี อะไรบ้างค่ะ  
สวยจังค่ะ หน้าหวานขึ้นเยอะเลยนะคะ อยากได้ทรงนี้บ้าง
ก้อ โอ นะ ครับ ทำ แล้ว สวย ขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้