ดู: 6405|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำยังไงให้ขาขาว เนียนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนชอบใส่กางเกงขาสั้น
ขาจะดำกว่าหน้า กะแขนอ่ะค่ะ
ใครมีสูตรเด็ด วิธีเด่นบอกหน่อยนะค่ะ
ส่งpm ไปให้แล้วนะ
แหะๆ อยากรู้มั่งเหมือนกัน
อยากรู้่เหมือนกัน
อิอิ
ตอบกลับ 3# snack

เธอจาไปขาขาวเนียนกะเค้าทะมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ตอบกลับ 6# kurama

ก็ไปเรียนใส่ขาสั้นแล้วแดดแรงขาดำหมด
ตอบกลับ 7# snack

สรุปว่าไปเรียนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน รึว่าไปเที่ยว งิงิงิ (คือเค้าม่ะได้เรียนในห้องหรอค๊าบบบ)
อยากรู้ด้วยค่ะ บอกหน่อยจิคะ เพราะตอนนี้ก็เปนเหมือนกัน ตัวข้างในขาว แต่ขา คล้ำ เพราะใส่แต่กะโปรงไปเรียนและกางเกงขาสั้น  ทำไงก็ไม่ขาว = =
อยากรู้เหมือนกันค่ะ
ซื้อเกลือขัดผิวมะขาม ใช้แทนสบู่ไปเลยค่ะ ทุกวันรับประกันขา ขาว เนียนแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้