ดู: 7474|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกโดย. หมอเอ็ม. วาโยคลีนิคคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เราเป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่อยากจะมีดั้งสวยๆอย่างคนอื่นบ้างคะ

เรามีปัญหาตอนเวลาใส่แว่นค่ะ มันชอบไหลตกอยู่เรื่อย(เป็นปมด้อยนิดนึงค่ะ)

และคนรอบข้างเรามีแต่ชอบทำศัลยกรรมทั้งนั้น เราจึงอดใจไม่ไหวค่ะ (ต้านกระแสไม่ไหวค่ะ)

แต่กว่าเราจะทำได้เราค่อนข้างหาข้อมูลนานอยู่พอสมควรค่ะ. ดูรีวิวไปเรื่อยๆค่ะ และมีน้า

ได้แนะนำคลีนิกวาโยค่ะ เราเลยเข้าไปดูรีวิวบ่อยๆจนติดต่อไปทางคลีนิกค่ะ

เราเป็นคนช่างถามค่ะ ก็คนไม่เคยทำหน๊อก ก็กลัวจะไม่สวย กลัวจะต้องแก้ อะไรหลายๆอย่างค่ะ

แต่เราได้พบเจ้าหน้าที่ใจเย็นมากค่ะ ให้คำตอบรวดเร็ว ทันใจ และที่สำคัญพูดจาดีค่ะ ก็เลยยิ่งรู้สึกประทับใจใหญ่เลย

ที่คลีนิกจะมีหมอให้เราเลือกค่ะ ซึ่งเราเลือกหมอเอ็ม เพราะคนไข้ที่ทำกะคุณหมอทำออกมาดูดีค่ะ (ราคาไม่ถูกจนน่ากลัว

และไม่แพงจนโอเวอร์ค่ะ) ก็เลยตัดสินใจที่จะทำกะคุณหมอค่ะ

มาดูรีวิวกันดีกว่าค่ะ

นี่คือรูปก่อนทำศัลยกรรมจมูกค่ะ

อัลบั้ม

เป็นมีปลายนิดหน่อยค่ะ แต่สันบนแทบหาไม่เจอ 555

วันแรกค่ะที่ทำมา

บวมนิดนึงค่ะ แต่ไม่ช้ำเขียวค่ะ

วันที่สอง-วันที่สี่ค่ะ

ในกรณีของเราหมอขอให้ใส่เฝือก 5 วันค่ะ เพราะสันจมูกตรงกลางเราไม่ตรงค่ะ เป็นกระดองเต่าขึ้นมาค่ะ

หลังจากถอดเฝือกออกค่ะ ก็พองามค่ะ 555

เห็นความเปลี่ยนมากเลยค่ะ เป็นปลื้ม อิอิ

รูปปัจจุบันตอนนี้ค่ะ ครบสองเดือนพอดีค่ะ

ตลอดระยะเวลาหลังการผ่านตัด คุณหมอจะขอส่งรูปของเราให้ดูทุกวันค่ะ

ถ้าวันไหนไม่ส่ง คุณหมอมีทวงรูปค่ะ 555

สิ่งที่ควรปฏิบัติหลังทำนะค่ะ

ต้องประคบเย็นอยู่ตลอดค่ะ 48 ชม.

หลังจากนั้นก็จะประคบร้อน

ทานยาตามที่หมอสั่งให้ตรงเวลาค่ะ

กรณีของเราถือว่าหายไวมากๆคะ ช้ำน้อย บวมนิดเดียว

ตลอดเวลาที่เราทำเราจะนอนหมอนสูง และใช้หมอนรองคออีกทีค่ะ

ใช้หมอนข้างแนบลำตัวค่ะ ป้องกันการพลิกตัวค่ะ อันนี้ช่วยได้ค่ะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-1 11:57:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สิบวันค่ะ
ปลื้มหนักมาก

IMG_6727.JPG (182.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 66)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-1 10:55:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งหัดกระทู้ค่ะ รูปทำไมไม่ขึ้นนะ?
นี่คือรูปก่อนทำค่ะ

IMG_1623.JPG (586.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 66)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้