ดู: 2608|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวที่2 ที่ดีมอร์ รอบนี้เสริมจมูก กับคุณหมอตุ๊กค่ะ (รีวิวแรก โบท็อกลดกราม)

[คัดลอกลิงก์]
ดีคร้าาาเพื่อนๆชาวดั่งโด่ง   
วันนี้ปุ๊ยขอมาอัพเดตความงามเพิ่มเติมนิสนุงงง  เป็นรีวิวที่ 2 ที่เขียนในนี้ รีวิวแรกเป็นเรื่องโบท็อกกราม
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1

ประมาณว่าตัดสินใจอยู่นานอยากทำจมูก555 เลยนัดคิวเข้าปรึกษากับคุณหมอตุ๊กในทันทีคุณหมอแนะนำให้เสริมเป็นซิลิโคนอเมริกาเหลาพิเศษจะเหมาะกับเราที่สุด  เลยนัดฤกษ์งามยามดีในการอัพจมูกใหม่อิอิ ตื่นเต้นๆไลน์คุยกะพี่ที่คลีนิคตลอดเรยในใจก้อแอบกลัวววว

พอถึงวันนัดปุ๊ยงดวิตามินอาหารเสริมตามคำแนะนำของคุณหมอตุ๊กเลยคร้า พอถึงวันทำก้อได้เข้าพบคุณหมอตุ๊กก่อนเข้าห้องผ่าตัด คิคิคุณหมอตุ๊กบอกว่าจะออกแบบทรงจมูกให้เข้ากับใบหน้าของปุ๊ยมากที่สุดเรยค่ะ(แอบดีใจ)

เสร็จสรรพออกมาจากห้องใช้เวลาประมาณชั่วโมงนึง คุณหมอตุ๊กมือเบามากกกกถามปุ๊ยตลอดว่าเจ็บมั้ยๆ ออกมาส่องกระจกอิอิสวยจุง เสร็จแล้ววว!!!พี่ที่คลีนิคอธิบายการดูแลตัวเองหลังผ่าตัด อธิบายยาอย่างละเอียดรับยากลับบ้านจ้าาา

รูปก่อนทำนะ

จะเห็นว่า ถ้าถ่ายหน้าตรงนี่แทยไม่เห็นดั้งเลย  ขนาดหันข้างยังเห็นอยู่นิดเดียว

ตอนนี้หลังทำไป 18 วันแล้ว

เป๊ะเว่อร์ๆๆๆ ชอบมากๆ ดูเนียนมาก เพราะบอกคุณหมอไม่เอาแบบที่เป็นสันๆ ดูแข็งๆ นะคะ คุณหมอเลยแจ้งว่า คุณหมอวางซิลิโคนใต้ชั้นเยื่อหุ้มกระดูก ไม่เห็นเป็นสันๆแน่นอนจ้า  ออกมาก็เป็นแบบนี้จริงๆ เริ่ดมากๆเลยค่าาาา

....ไว้ปุ๊ยมาอัพเดตเรื่อยๆน้าาาาาช่วงนี้งานเยอะมากเรย ขอตัวไปทำงานก่อนน้าาาค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยขึ้นเลยค่ะ น่ารักมาก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-31 16:27:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 เดือนแล้วววววว

มาอัพเดทกันหน่อย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-31 16:28:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำมา 20000 ค่ายาอีก 1250 ค่าาา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-31 16:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
weeweewawao ตอบกลับเมื่อ 2016-1-29 17:36
สวยขึ้นเลยค่ะ น่ารักมาก

ขอบคุณค่า
จมูกสวยมาก คนก็สวยค่ะ อยากจมูกสวยบ้างจัง
นับวันยิ่งสวยขึ้น จมูกโด่งได้รูปดีจัง หมอตุ๊กเก่งจิงๆ
เปลี่ยนจากสาวหมวย เป็นสาวเปรี้ยวเลย.. สวยขึ้นแบบเห็นๆ
สวยขึ้นเลยครับ
สวยขึ้นจากเดิมเยอะเลยคะคุณขา  เหนแล้วอยากจะสวยมั้งง
จมูกสวย คนก็สวยค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ มีโปรมั้ยช่วงนี้
หมอตุ๊กฝีมือจริงๆค่ะ แต่ละรีวิว สวยๆทั้งนั้นเลย
คลินิคอยู่แถวไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย คุณหมอตุ๊กหราค่ะ ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
หมอตุ๊กทำสวยจังค่ะ ดูหน้าคมสวยขึ้นเลยค่า
สวยมากค่ะ เปลี่ยนเลยค่ะ
สวยขึ้นเห็นๆเลย
จมูกสวย หน้าตาก้อน่ารักน่ะค่ะ
จมูกสวย หน้าตาก้อน่ารักน่ะค่ะ
คุณหมอตุ๊กทำสวยมากเลยค่ะ คือดีงาม
สวยขึ้นแบบเนียนมากๆเลยครับ
หมวย สวยเลยค่ะ สวยขึ้นมากมายก่ายกอง
จมูกสวย คนก็สวย เราเลือกทรงเองได้มั้ยคะ
หู้ยยย. สวยหนักมาก. เจ็บไหมอ่าตอนทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้