ดู: 1657|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เชฟบ๊ะๆๆๆ ดูดไขมันทั้งตัวที่เอเมดคลีนิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อตุ๊กนะ เราเป็นคนหนึ่งที่มีน้ำหนักตัวเยอะมาก เราหนักเกือบ 80 กิโล ซึ่งส่วนตัวก็มั่นใจในเบ้าหน้าของตัวเองว่าดูดีอยู่ เเต่ติดอยู่ที่หุ่นเนี่ยเเหละ แต่ก็อย่างว่าผู้ชายคนไหนก็ชอบผู้หญิงสวยๆแหล่ะ ซึ่งเเต่ก่อนก็พยายามออกกำลังกายนะแต่ของกินเมืองไทยอ่ะมันน่ากินขนาดไหนคุณๆก็รู้ เลยลดไม่ค่อยได้

มีอยู่วันหนึ่งก็นั่งเล่นเฟซบุ๊คตามปกติ จนได้ไปเจอกับนวัตกรรมการดูดไขมัน!!! เห้ยมันคืออะไร ลองหาข้อมูลเลยจ้า พอเห็นเท่านั้นแหล่ะ ช็อคค่ะช็อค สะพรึงกลัวมากดูภาพที่ดิชั้นเจอสิ แบบเห้ยยยดูดเลือดชั้นหรอ ละไขมันหล่ะก็กลัวนะ ก็ล้มเลิกไปพักนึงเเละยังคงกินต่อไปค่า จนรู้สึกว่าเหมือนตัวกำลังจะเเตกเเล้ว ไม่ไหวละ!!

จึงตัดสินใจหาข้อมูลดูดไขมันอีกครั้ง พอดี๊พอดีอีเพื่อนของเพื่อนนางไป

ดูดไขมันมาเลยมาแนะนำว่ามันไม่ได้น่ากลัวขนาดนั้น แค่เอาเข็มดูดไขมันแทงเข้าไป

(ฟังละก็แทบลมจับ)เเต่ในใจก็อยากลองดู เเละหาข้อมูลจากหลายๆคลีนิก จนมาสะดุดกับเอเมดคลีนิกเนี่ย เพราะราคารับได้เเละเคยมีรีวิวจากหลายคนบอกทำมาเเล้วเวิร์กมากๆ เราเลยลองโทร.เข้าไปคุยกับทางคลีนิดูเพื่อขอคำปรึกษา คุยไปคุยมา เออมันใช่อ่ะ เเล้วนัดวันเข้าไปคุย เเต่ต้องรอคิวนะ เพราะของเขาดี คนจองกันข้ามเดือนก็มี  

พอวันนัด อิชั้นก็มาคอนเซ้าท์กะหมอว่าจะดูดตรงไหนอะไรยังไง ในใจก็คิดว่าดูดได้ทั้งตัวเลยก็คงดี

]

ซึ่งวันนี้เราเองก็เตรียมตัว เตรียมใจเเละเตรียมพร้อมเพื่อมาดูดไขมันออกไปจากร่างของฉันสักที พอถึงคิวเจ้าหน้าที่ก็ให้เปลี่ยนชุด เเละคุณหมอก็มาวาดๆ บนตัว ว่าจะต้องดูดอะไรตรงไหน แต่จากรูปอ่ะดูดทั้งตัวเลย(ก็ดีนะ)55555555555

พอได้ฤกษ์เข้าห้องผ่าตัดขึ้นเขียง!!! เค้าก็มาดมยาสลบละก็จัดการดูดไขมัน พอตื่นมาอีกทีหมอบอกเสร็จแล้ว โอ้โหไขมันฉันสลายหายไปรึยังนะ ก็มองดูตัวเองในกระจก ไขมันชั้นหายไปเเล้ว มันเป็นสิ่งที่ชั้นรอคอย มันหายไปจากร่างชั้นสักที มันโล่งมากค่า

/เนี่ยไขมันของดิชั้นแบบทั้งตัว แหม่.อยู่ในตัวตั้งนานแกนะแก!!!!/

วิธีหลังการดูแล
  พอดูดไขมันเสร็จเเล้ว หมอบอกว่าให้ใส่ชุดกระชับ หลังจากนั้น 1 เดือน ต้องมานวดสลายไขมันที่ตกค้างในร่างกายเพื่อกระตุ้นสร้างคอลลาเจนใหม่ เเถมยังช่วยกระชับสัดส่วนอีกด้วยนะ!! เพื่อนๆคนไหนกำลังตกอยู่ในสภาวะมีน้ำหนักมากๆๆๆๆๆ
เเบบเดียวกับอิชั้น ขอเเนะนำที่นี่เลย เอเมด คลีนิก รับรองว่าไขมันที่มันอยู่ในร่างกายจนทำให้คุณขาดความมั่นใจ มันจะหายไปในพริบตา ขอบคุณผู้ที่ติดตามอ่านรีวิวของดิชั้นนะเคอะ จุ้บๆๆๆๆๆ

ดูดไม่น่ากัวหรอกค่ะ แต่สิ่งที่น่ากัวกว่าคือ เนื้อเด้งๆค่ะ เพราะเอาออกเยอะ การเป็นคลื่นจะเยอะมากกกก ยิ่งเราดูแลตัวเองไม่ดี ไม่มีวินัยในการใส่ชุดกระชับรัดๆ24ชม.ต่อเนื่อง 3 เดือน รับรองเป็นคลื่นๆริ้วๆๆๆค่ะ เพื่อนเราทำที่นี่แบบเหมาขาทั้งขาเลย แรกๆเลกนะ ผ่านไปไม่นาน นานติด อกฮ. ค่ะ กลับมาใหญ่ค่ะ แต่ไม่เท่าตอนก่อนดูดค่ะ และริ้วๆๆๆเยอะมากกก เกิดจากไม่ใส่กระชับด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เราก็ดูดเหมือนกันคร๊า แต่คนละคลีนิกนะคะ ส่วนตัวเราใส่กระชับ 24 ชม. ต่อเนื่องราวๆ 3-4 เดือนเลยค่ะ ปัจจุบันนึกได้ก็ใส่ตอนนอนค่ะ 555 แอบขี้เกียจ ตอนนี้มีแพลนจะไปดูดพุงบนอยู่ค่ะ  โพสต์ 2016-1-25 12:17
ภาพหลังดูดละคะ
ดูดมาเต็มขวดเลย เอะ
เซฟป๊ะๆๆๆๆๆๆ ไหมละๆๆๆๆ
ดูดออกไปเยอะไหม
ผอมไปเยอะละปุ่ว
คุณหมอวาดเยอะมากเลย ดูดทั้งตัวเลยหรอคับ
นน.ลงเยอะไหมค่ะ
แล้วมันย้วยไหม หรือกระชับเหมือนเดิม
ไขมันดูดออกมาได้เยอะมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้