ดู: 713|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปลื้ม!อกสุดๆ ขนาด350 cc ใหญ่กำลังพอดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อจีนค่ะ อายุ33 ปีค่ะ สูง 162 น้ำหนัก 48  มีปมค่ะในชีวิวหลังจากให้นมลูกแล้ว หน้าอกลาย หัวนมก็คล้ำ และที่สำคัญนมหายเลยค่ะ จากเป็นคนเคยมีหน้าอกคัพ C หลังจากเลี้ยงลูกด้วยนมตัวเองมา 6 เดือน หน้าอกหย่อนยานมากๆ จีนไม่อยากปล่อยตัวเองค่ะ เราเป็นผู้หญิง ยิ่งมีลูกแล้วเราต้องดูแลตัวเองค่ะ  เลยศึกษาข้อมูลการเสริมหน้าอกมาระยะนึง ก็ตัดสินใจมาเสริมที่ The sib Clinic เพราะการเสริมหน้าอกถือว่าเป็นการผ่าตัดที่สำคัญของเรา เรื่องหมอผ่าตัดประสบการณ์ชำนาญ และชื่อเสียงสถาบันคลินิกก็ต้องศึกษาความมาตรฐาน เคยเจอคลินิกนึงเคยลองโทรไปสอบถามเห็นราคาถูกจัง ถูกจนน่ากลัว สมัยนี้ของปลอมเกลื่อนซีลีโคนไม่มาตรฐาน ยังไงก็ฝากเพื่อนๆ ระวังนะค่ะ จะไปเสริมหน้าอกแบบเราหาข้อมูลกันให้รอบคอบ เพราะถ้าเกิดอะไรขึ้นมาไม่คุ้มกับการเสียเงินและชีวิตตัวเอง
วันนี้เลยเอารูปหลังทำมาให้ดูกันค่ะ "สวย ครั้งเดียวสวย ไม่มีแก้ ไม่มีอักเสบ" ผลที่ได้หลังทำค่อนข้างพอใจมาก ถึงมากที่สุดค่ะ ใส่ทรงกลมค่ะ ขนาด350 ซีซี
มีรูปก่อนทำมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้