ดู: 1046|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง ที่เลอลักษณ์จ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kkanokon7 เมื่อ 2016-1-22 14:11

สวัสดีค่ะ อรค่ะ วันนี้อรจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกสวยๆให้เพื่อนๆชาวดั้งโด่งได้ติชมกันค่ะ

เป็นรูปก่อนทำนะค่ะ

เดิมอรเป็นคนไม่มีจมูกเลย แบนมากๆ ไม่รู้จะบอกยังไงดี 555   
อยากสวยขึ้น เพื่อนๆก็แนะนำให้เสริมจมูก มาเห็นรีวิวของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ในเพจของโรงพยาบาล
ก็ติดตามไปเรื่อยๆค่ะ จนตัดสินใจเลือกทำจมูกที่นี่ค่ะ
อรทำกับคุณหมอ สิทธิชัยค่ะ ทรง IDOL NOSE นะค่ะพี่เจ้าหน้าที่แจ้งว่า เน้นโด่งพุ่ง อรเลยเฃลือกทรงนี้ค่ะราคาโทรสอบถามเอาง่ายกว่านะค่ะ ไม่แน่ว่าราคาเปลี่ยนแปลงอะไรไหม
อรเอาภาพก่อนและทำมาเปรียบเทียบกันนะค่ะ

ชอบค่ะ รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง

อีกสักรูป

ซูมกันชัดๆ ค่ะ

ทำออกมาไม่ผิดหวังเลย สวยถูกใจมากๆค่ะ ไม่คิดว่าราคาไม่แพงอย่างที่คิด และยังออกมาโอเคดีด้วย
ใครเห็นก็ชมว่าจมูกสวย ปลื้มมากกกกกกกกกกกกกกกก
7วัีนก็แต่งหน้าออกจากบ้านได้สบายๆเลย

รูปสวยๆ ในตอนนี้คร้าาาา สวยไหมค่ะ

ยังไงฝากเพื่อนๆติดตามและติชมได้นะคะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โหหห ทรงสวยมาก คือใช่เลยอ่าาาา
หู้ยจมูกสวยมากเลยค่ะ
ดูดีมากคร่าาาาาาา
จมูกสวยมากเลยค่ะ
หน้าสวย ดั่งสวยมากเลยอ่าาาาาา
จมูกมากเลยค่ะคุณน้อง
จมุกสวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้