ดู: 1124|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เอเมดคลีนิก “กล้าขอ กล้าให้” ดูดไขมันหน้าท้องปุ๊บ พุงหายปั๊บ!!!

[คัดลอกลิงก์]

/ก่อน-หลังดูดไขมัน ต่างกันมากก/

สวัสดีค่ะ เราชื่อนก นะ นกเป็นคนนึงที่มีปัญหาเรื่องพุง ซึ่งส่วนตัวเป็นคนกินไม่เยอะนะ แต่ก็พยายามออกกำลังกายซิทอัพอะไรอย่างงี้เป็นประจำนะ ยิ่งช่วง T25 ดังๆนี่ นกก็ไม่พลาดนะ แต่มันก็ไม่เห็นผลเลย นกหล่ะเพลียมากเลยค่ะ พยายามหาวิธีนะว่าทำไงให้พุงย้วยๆนี่มันหาย

วันนึงนังเพื่อนของนกที่ชอบพวกศัลยกรรมความงามเป็นชีวิตจิตใจ มาบอกนกว่า มีคลีนิกหนึ่งเขาจัดกิจกรรม

“กล้าขอ กล้าให้” นกก็เลยแบบไหนๆ เอาชื่อคลีนิกมาซิ บอกมาชื่อ เอเมดคลินิก นกก็เลยเสิร์ทเลยค่ะ เขาบอกกิจกรรมเนี่ยให้โพสต์รูปกับสิ่งที่อยากทำ รวมถึงจำนวนเงิน แล้วก็แท็กเพื่อน เห็นคนที่มาโพสต์เยอะมากกกกก แต่นี่แอบหวังนะว่าฉันจะต้องได้!!!! นกเลยแอบไปบนบานศาลกล่าวกะศาลเจ้าแม่แถวบ้าน //ดูละครหลังข่าวเยอะไปหน่อยค่า555555555// พอโพสต์เสร็จก็ลืมไปเลยว่าเคยโพสต์ไว้

จนทางเอเมดคลีนิก ติดต่อกลับมา โอ้ยยยยยดีใจมาก พุงชั้นจะหายละ ด้วยความที่ดีใจอย่างบ้าคลั่งเลยหารีวิวดูประกอบซะเลย โอ้โหคลีนิกเขาทำดีจริงๆ นี่แบบเห็นคุณฝ้าย เวฬุรีย์ ไปดูดไขมันต้นขา การันตีได้จากอดีตมิสยูนิเวิร์สไทยแลนด์มาทำเองเลยนะ

/รูปตอนที่ไปโพสต์ในเพจ เอเมดคลินิกจ้า/

ทางคลีนิกก็นัดเข้ามาคุยว่าตรงไหนที่อยากให้ดูดไขมันออกบ้าง นกก็บอกไปอ่ะค่ะ หมอที่มาให้คำปรึกษาที่นี่ดีมาก ใจดี พูดจาก็ดี รู้สึกประทับใจ นอกจากจะได้ทำในราคาพิเศษเเล้ว ก็ยังบริการดีอีก    งี้ต้องแนะนำเพื่อนมาทำเยอะๆซะเเล้ว!

วันที่เข้ามาดูดไขมันจำได้อย่างแม่น รีบมาที่เอเมดคลีนิก สาขาสีลม เลย พอมาถึงก็รอเวลา เข้าไปเปลี่ยนชุด สักพักคุณหมอก็เดินเข้ามา เขาก็ฉีดยาชาเเละก็ดูดไขมันที่พุงของนกออกไปค่ะ ไม่นานก็เป็นอันเสร็จเย็บแผลอะไรเรียบร้อย

คุณหมอแนะนำการดูแล ให้ยา ชุดกระชับมา แล้วบอก7วันมาตัดไหมนะ พอหลังจากตัดไหม ทางคลินิกก็มีการติดต่อมาถามว่าเป็นยังไงบ้าง นี่ก็สงสัยอยู่นะพุงมันแข็ง แต่เค้าก็บอกต้องมานวดกระชับ เรียกว่า S Shape เป็นการนวดให้บริเวณพุงน้อยๆของนกเนี่ยกระชับยิ่งขึ้น แต่ต้องครบ 1 เดือนก่อนหลังจากดูดไขมันก่อนนะ ถึงควรไปนวดนะจ๊ะ อ่ะไหนๆก็เล่าขนาดนี้ละ มาดูภาพประกอบดีกว่านะ อิอิ

/ตอนที่ไปนวดสลายไขมัน หลังดูดไขมัน1เดือนจ้า/

11796181_974490975905862_5328858416708951326_n.jpg (287.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ไปดูดที่นี่มาเหมือนกันเลย
ลดไปเยอะไหม
เอามันออกไป๊ นังไขมัน
ผอมลงเยอะไหมค่ะ
ลาก่อย เจ้าพวกไขมัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้