ดู: 3976|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ใครเคยทำตากับคุณหมอคมกริชบ้างค่ะ หรือแนะนำหมอทำตาสวยๆให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนตา2ชั้นหลบในค่ะ ขี้เกลียดติดสติกเกอร์แล้ว อยากทำกับคุณหมอคมกริชเพราะเคยทำจมูกกับคุณหมอมาแล้ว ชอบเพราะคุณหมอใจดีมือเบาค่ะ
แต่ไม่ค่อยมีข้อมูลของคนที่ทำตากับคุณหมอเลยค่ะ รู้สึกว่าหมอคมกริชจะดังเรื่องจมูกมากกว่า ใครเคยทำกับคุณหมอคมกริชบ้างค่ะ ขอดูผลงานหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ตอบกระทู้ chonticha33 ตั้งกระทู้

คิดจะแก้ปัญหาตาตกกับคุณหมอคมกริชเหมือนกัน เหตุผลเดียวกันเลย เคยทำดั้งกับคุณหมอแล้วถูกใจ เป็นธรรมชาติ สุดๆ ไม่ทราบว่าทำมารึยังคะ แล้วตกลงทำที่ไหนเอ่ย?
เรามีรอยย่นใต้ตาตอนยิ้ม อยากทำกับหมอคมกริชช เหมือนกัน เวลาอยากทำเนี่ย มันอยากกกกก เครียดดดด มากเนอะ

สุขุมวิทย์ 22 หมอคมกริช ราคาโอเค ตาบน ล่าง ตีนกา รวมกัน 30,000 บาทไม่รู้หมอคนนี้โอเค รึเปล่า

หรือว่า หมอนิเวศนื สยามสวอนก็เป็นหมอในใจตอนนี้เหมือนกัน แต่ราคา บนล่าง(ไม่รู้ว่ารวมตีนกาใหม) อ่ะค่ะ 50,000 เราอยู่พัทยาด้วย เฮ้ยรึจะถามหมอนิเวศน์ ว่าเก็บตีนกาใหม เพราะใจก็ไปทางนิเวศน์   แต่ติดแค่ เรื่องที่ว่าแกเก็บตีนกาใหมนี่แหละค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เราทำกับหมอคนนี้ตาไม่เท่ากัน  โพสต์ 2013-8-18 22:36
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้