ดู: 1385|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมอกทรงหยดน้ำ 380cc อึ้มทันที หลังทำเสริมใหม่ๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
     “สวัสดีค่ะ ชื่อน้ำค่ะ” ไม่เคยมีประสบการต์ศัลยกรรมใดๆ มาก่อน นี้คือครั้งแรกชีวิตเลยที่มารีวิว เราไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก ที่ทองหล่อ หลังทำเสร็จใหม่ๆ ก็เลยขอให้น้องเขาถ่ายภาพมาให้เพื่อแชร์ประสบการณ์ สำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลหรือคิดที่จะเสริมหน้าอก เริ่มไปทำเมื่อวันที่ 11 ม.ค. ที่ผ่านมานี้เอง
     จะบอกว่าจองก็ไม่ได้ทำเลยนะ ต้องรอคิวและต้องไปตรวจสุขภาพ เพื่อความปลอดภัยถือว่าเป็นมาตรฐานเลยก็ว่าได้
พอถึงเวลาคิวเราที่จะเริ่มผ่าตัดนะ ใจสั่นมากๆ กลัวมากๆ แต่คุณพยาบาลน่ารักคุยสนุก คอยพูดคุยกับเราเพื่อให้เราลดความกลัวได้ พอคุณหมอมาก็เริ่มผ่าตัดใช้เวลาน่าจะประมาณสองชั่วโมงเอง แต่พอหลังจากผ่าตัด บอกเลยค่ะ ไม่เจ็บเพราะหลับ ตื่นขึ้นมาก็แบบภาพที่เห็นเลยอะ มีหน้าอกทันที อึ้มเลย น้ำใส่ทรงหยดน้ำ 380 ของเมนเตอร์ค่ะ อยากจะแนะนำคนที่จะเสริมหน้าอก ตอนไปทำต้องมีเพื่อนไปเป็นด้วยนะค่ะ เพราะจะได้ช่วยพากลับบ้าน
     อยากแนะนำค่ะ  หากรู้ว่าเราจะถึงเวลาที่ต้องผ่าตัดเราต้องเตรียมร่างกายให้พร้อม  ร่างกายให้แข็งแรง ห้ามเจ็บ ห้ามป่วย
เดียวถ้าหน้าอกเข้าที่แล้วจะมา Update รูปให้ดูกันนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ทำไมใส่ได้ใหญ่จังคะ ของเราทำหมอพีระ หมอบอกฐานเราเล็กใส่หยดน้ำได้แค่ 245cc เอง  โพสต์ 2016-1-15 16:09
กำลังสนใจจะทำกับคุณหมอพีระเช่นกันค่ะ ของคุณทำมาแล้วเปนยังไงบ้างคะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้