ดู: 795|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่จ๊าบๆ ฝีมือหมอบอย อดิสรณ์ yb clinic

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกมาแล้วค่ะเพื่อนๆ เสริมยี่ห้อเมนเตอร์ ตามคำแนะนำของรีวิวหลายๆรีวิว

ได้กล่องและซีเรียลนัมเบอร์แบบเพื่อนๆ มาเหมือนกันค่ะ ขนาด 375  ซีซี พอดีๆค่ะ

yb clinic อยู่ทองหล่อ 3 ติดเมโกะ คลีนิกเลยค่ะ โลโก้สีเขียวเห็นชัดหาไม่ยากเลย

วันนี้เอารูปหลังทำมารีวิวค่ะ คิดว่ายังไม่เข้าที่ดีมากค่ะ รอซัก 3 เดือนน่าจะเข้าที่ค่ะ

รูปแรก หลังเสริม 7 วันค่ะ ไม่ค่อยบวมมากเท่ารั่ยค่ะ

รูปต่อมาก็ล่าสุดอ่าค่ะ รวมๆ กันมา ที่คลีนิกส่งมาให้

ขอบคุณสำหรับพื้นที่รีวิวนะค่ะ แล้วเจอกันรีวิวหน้าค่ะ

สวยมากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี  ราคาเท่าไหร่ค่ะ  ทรงไหน? ชื่อหมอค่ะ  
ส่วนสูง นน เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้