ดู: 1448|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] อย่าไปแคร์อสุจิคน ตอนนี้เจ้สนแต่อสุจิแซลมอนจ้าาา (สมายคนเดิมเพิ่มเติมคือสวยขึ้น)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toonlalafunny เมื่อ 2016-1-12 15:33

สวัสดีทุกคน วันนี้เจ้ไม่ได้มาเล่นๆ นะ เจ้เองนะ สมายด์คนเดิมเพิ่มเติมคือสวยขึ้น 555 เจ้เป็นพวกชอบพิสูจน์ ไม่เชื่อไรง่ายๆ หลังจากที่มีกระแสเรื่องอสุจิปลาแซลมอนเยอะมากในโลกโซเชียล เจ้เลยไปลองพิสูจน์มาให้รู้กันไปเลยว่าอันไหนของจริงของปลอม หลายคนอยากเห็นหน้าตาเจ้าอสุจิที่ว่านี้ว่าเป็นแบบไหนกันแน่ วันนี้เจ้ก็เลยจะมารีวิวหนังหน้าหลังจากที่ไปฉีดมาให้เห็นกันจะๆเลย  บอกเลยว่ามันดีขึ้นจริงๆ  ไม่ดีไม่มารีวิวหรอก หลุมสิวหายหน้าใสขึ้น ให้ผู้ชายที่ทิ้งเราไปเสียดายเล่นๆ สวยแล้วเชิ่ดใส่สิคะ เผื่อใครอยากจะไปฉีดบ้าง ถ้าคิดว่าเจ้เว่อร์ก็ไม่ต้องมาอ่าน ไม่ต้องมาด่า ไม่ต้องมาเม้นท์ค่า

บอกก่อนเลยว่าเจ๊ไม่ได้โปรโมทหรือขายนะ เจ๊เห็นว่ามันดีมีนเปลี่ยนชีวิตเจ้ เจ๊เลยอยากแชร์

เจ้ไม่ได้เป็นคนผิวขาว ที่เห็นรูปขาวๆอ่ะใช้แอปทั้งนั้นนะ สมาย100แอป 555 เจ้เคยเป็นสิวมาก่อน หนังหน้าตอนเป็นสิวน่าเกลียดสุดๆ ดูไม่ได้เลย ไกลจากคำว่าหน้าคนมากกกกกก พอหายแล้วเป็นรอยดำแล้วก็หลุมสิวเยอะมาก  เจ้ยิ่งเป็นคนผิวดำยิ่งน่าเกลียดเข้าไปใหญ่ ไม่อยากออกไปเจอผู้คนเลย

รูปตอนที่เจ้เป็นสิวแล้วพึ่งหาย หน้าหย่างกะผีว่ามั้ย

V

V

V

ตอนยังไม่ฉีดอสุจิปลาแซลมอน

เจ้เครียดสุดๆ หน้าไม่ดีชะนีก็เลยแย่งเอาผู้ชายจากเจ้ไปหมด ชะนีพวกนี้มันเร็วมาก ยิ้งหว่า 4G มันถึงเวลาที่เจ้จะต้องทำอะไรซักอย่าง ทำบุญล้างซวยเลยค่าาาา #ทำบุญสวยชาติหน้าทำหน้าสวยชาตินี้ อสุจิปลาแซลมอนมาโปรด  บอกได้เลยเริสสสสสส  ไม่ได้มโนไปเองนะ

ครั้งที่สาม

ก่อนถ่าย ไม่กล้าโชว์หน้าสด ทาแป้งเบาๆ 55 บอกเลยเบาๆจริงๆนะ ว๊อกเชียว

ตอนฉีดก็จี๊ดๆเหมือนมดกัดอ่ะ

ครั้งสุดท้าย

เจ้ว่าหน้ามันดูเรียบเนียนขึ้นจริงๆนะ เจ้รู้สึกได้  ไม่ได้มโนไปเอง ซูมใกล้ๆชัดๆกันไปเลยยยยย

หน้าเจ้มันดีขึ้นนะ มันเรียบเนียนขึ้น รูขุมขน ริ้วรอยดูจางลงแบบสังเกตได้เลยอ่ะ โครงสร้างผิวมันดีขึ้นอ่ะ  ถึงแม้เราจะดำแต่ถ้าหน้าเนียนหน้าดี ผิวสุขภาพดี มันก็เกิดมันก็ปังได้นะ ไม่จำเป็นต้องขาวเสมอไป  บอกเลยว่าหลังจากเจ้ไปฉีดตัวนี้มีงานไม่ขาดค่า รีวิวสินค้าติดต่อมาเพียบ หนังหน้าดีจนงานเข้าเลยก็ว่าได้ อสุจิเปลี่ยนชีวิต เว่อร์มั้ย 55 ด่าได้แต่อย่าแรง เดี๋ยวด่ากลับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องมาอ่านไม่ต้องมาเม้นท์นะ แยกกก

The Face มาเจอเจ้ยังแพ้ค่าาาา โครงหน้าดี อะไรก้ดูดีไปหมด #สตรองมาก #จิ๊กจอแทบแตก

01.jpg (113.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เริ่ส เท่าไหร่ อะไรยังไงคะ ดีอ่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ เป็นคอร์สหรือครั้งค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-13 12:11:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4500 ต่อครั้ง 5 เข็ม
ถ้ารักษาระยะยาว จะถูกกว่า 20000 ถือว่าคุ้มมากกับผลลัพธ์ที่ได้
เหมือนได้หน้าใหม่ เกิดใหม่ สตรองสุดๆ
รบกวนขอรายละเอียดคลีนิค เบอร์ติดต่อหลังไมค์หน่อยครับ สนใจ มีปัญหาหลุมสิวคล้ายๆกัน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-21 11:00:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Flokstation ตอบกลับเมื่อ 2016-1-16 13:10
รบกวนขอรายละเอียดคลีนิค เบอร์ติดต่อหลังไมค์หน่อยครับ สนใจ มีปัญหาหลุมสิวคล้ายๆกัน

อสุจิแซลมอนมีหลายคลีนิกนะที่ฉีด แต่เจ้ฉีดที่นี่  Amedclinic จ้า 084-680-8666
อสุจิปลาแซลมอนตอบโจทย์ได้ดี สำหรับคนที่อยากบำรุงผิวหน้าให้ขาวสว่างกระจ่างใส อ่อนวัย ฟื้นฟูผิวคล้ำเสีย
เราฉีดตัวนี้แล้วเหนผลจริงอยากแนะนำให้เข้าไปที่นี่ค่ะ
https://m.facebook.com/fareedapromotion/
อสุจิแซลมอน ช่างยอดเยี่ยมจริงๆครับ ติดใจกันหลายคน ฟื้นฟูสภาพผิว กระตุ้นคอลคาเจน ทำเป็นคอส คุ้มสุดๆ
คลินิกนี้ก็ทำดีเหมือนกันนะครับ ราคาไม่แพงด้วย คลินิกแถว bts นานา สุขุมวิท13 บริการให้คำปรึกษาแนะนำได้ดี
ประทับใจสุดๆ อยากจะแนะนำเพื่อน ว่าเป็นอีกทางเลือกที่น่าสนใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้