ดู: 3039|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ใครเคยตัดไขมันหน้าท้องบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าใครเคยตัดไขมันหน้าท้่องบ้างหรือป่าวค่ะพออยากจะไปตัดพร้อมเสริมจมูกด้วย เป็นอย่างไงบ้างค่ะเจ็บนานไหมเพราะมีเวลารักษาตัวได้ไม่มากนัก
รู้แต่ว่าดูดไขมันหน้าท้อง ต้องทำที่โรงบาลอะค่ะ

เพราะหมอต้องเก็บรายละเอียดเยอะมาก

ส่วนจมูกทำที่คลินิคก้อได้ ถ้าอยากทำทั้งสองอย่าง

ก้อน่าจะต้องเสริมจมูกก่อน แล้วค่อยไปดูดไขมันที่โรงบาล

เคยดูดไขมันคาง2ชั้น พักวันเดียว เสริมจมูกถ้านอนหมอนสูงก้อพักประมาณอาทิตย์นึงคร้าาา
ลดน้ำหนักดีกว่านะครับ ปลอดภัยกว่า sit up ทุกวันครับ
เข้าไปอ่าน รายละเอียดรีวิว ของป้าวุ้นเส้นก่อนนะค๊ะ จะได้รู้ว่าการดูดไขมัน ทำยังไงถึงจะปลอดภัยได้ผลดี
www.pavoonsen.com
ถ้าดูดไขมันหน้าท้องแนะนำให้ทำ VASER
ไม่เจ็บมาก รักษาตัวไม่นานด้วย
แนะนำให้ไปปรึกษาที่ ณรวีคลินิกจ้า
ที่นี่เค้ามีหมอที่เชี่ยวชาญเฉพาะด้าน ปลอดภัยด้วย
เพื่อนเราก็ทำที่นี่ ส่วนเรากำลังจะไปทำหน้าเรียวที่นี่เหมือนกัน
เสริมจมูกที่ก็โอเคเหมือนกัน ดูจากคนไข้ที่เข้าไปทำเยอะด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้