1เฟรม
ดู: 218|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เครื่องสำอางค์] ขายต่อ(สินค้าใหม่) ครีมลดช้ำหลังทำจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราพึ่งทำจมูกมาค่ะ

แล้วกลัวว่าจะมีอาการช้ำหนักหลังทำ(เหมือนที่เคยเห็นในหลายๆคน)

เลยซื้อครีมลดช้ำที่ทาง รพ.แนะนำมาว่าช่วยเรื่องลดอาการช้ำบวมได้ดีมากมาด้วย 1 กระปุก

แต่พอหลังทำ อาการช้ำมันเกิดขึ้นไม่มาก บวกกะอยู่ในช่วงพักงาน ไม่ต้องไปเจอผู้คน เลยตัดสินใจไม่เปิดใช้

..... ก็เลยอยากจะเอามาลงที่เว็บ เผื่อมีใครที่กำลังตัดสินใจจะทำจมูก แล้วมีความกังวลเรื่องอาการช้ำบวม
สนใจอยากจะใช้เพื่อช่วยลดรอยช้ำบวมให้หายเร็วๆขึ้นภายในเวลาไม่กี่วันหลังทำ ซื้อต่อเราได้เลยนะคะ

.....  เราซื้อมา กระปุกละ 590 บ.

ขายต่อ 540 บ. (ส่งฟรี EMS ให้ทางไปรษณีย์เลยค่ะ) ^^

** เป็นครีมของทางรพ.ไม่ต้องห่วงเรื่องอันตรายหรือผลข้างเคียงเลยค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-4 18:21:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เลือกหมวดหมู่ที่โพสผิด ย้ายหมวดยังไงคะ  T.T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้