ดู: 1241|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกหมอทำดั้งผิด คิดจนตัวตาย... โชคดีหมอมนัสช่วยไว้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amyamm เมื่อ 2015-12-30 17:12

สวัสดีค่ะ  เราแอมนะ วันนี้มารีวิวแก้จมูกกับคุณหมอมนัสค่ะ เป็นธรรมดาที่คนเรามักจะเจอความผิดพลาดในชีวิต แต่สำหรับเราคือความผิดพลาดที่แบบว่ายอมไม่ได้จริงๆอะ ต้องแก้ไขด่วน กับความสวยที่ตัดสินใจทำลงไป เรายอมรับค่ะ ว่าจริงๆหน้าเราก็ไม่ได้แย่อะไรแต่แบบด้วยความที่อยากเป๊ะ อยากมีดั้ง มองมุมไหนก็เป้ะ ก็เลยตัดสินใจทำดั้งค่ะ แต่พอทำแค่นั้นแหละ จบเลยค่ะ จบชีวิตซะเดี๋ยวนั้นเลย…

ดูภาพก่อนทำคือจมูกเราเป็นแท่งดูไม่ธรรมชาติ ปลายจมูกแหลมมากเลยค่ะ ดูหน้าเหมือนแม่มด ตอนไปพบคุณหมอมนัส ได้รับคำแนะนำมาว่า จมูกแหลมเลยทำให้หน้าดูไม่หวาน ต้องแก้ให้สลิมกว่านี้หน้าจะได้หวาน

เราตัดสินใจแก้จมูกกับคุณหมอมนัสไปเมื่อวันที่ 9 กันยายน ที่ผ่านมา ถ้าถามว่าทำไมเลือกทำกับคุณหมอมนัสล่ะ หมออื่นมีเยอะแยะ ถูกกว่าด้วย? ขอตอบเลย เงินจะถูกจะแพงไม่สำคัญการการันตีความสวยจากฝีมือหมอค่ะ กับเรื่องความสวย เรื่องหน้าเราไม่ขอเสี่ยงเป็นครั้งที่สองอีกแล้ว อยากขอแบบรอบเดียวสวย จบเลย พอแล้วจริงๆ เราก็มีการศึกษารีวิวจากคนที่ไปทำมานะคะ และรู้สึกว่าความเป็นธรรมชาติ จากคุณหมอมนัสนี่แหละ ใช่เลย เห็นคลินิกทั่วไปยอมรับว่าสวยจริง แต่ว่ามันไม่ใช่สวยแบบปกติอะ มันดูหลอกตายังไงไม่รู้ อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะ ห้ามดราม่าเด็ดขาด!!!

เหตุผลอีกข้อที่เราเลือกทำกับคุณหมอมนัส คือ การวิเคราะห์รูปหน้า การออกแบบทรงจมูกให้เข้ากับหน้าเรา ไม่ได้ใช้ซิลิโคนสำเร็จรูปนะคะ แต่คุณหมอเนี่ยจะเหลาซิลิโคนด้วยตัวเองเลย โดยดูจากหน้าเราเลยว่าเหมาะกับแบบไหน มีเทคนิคเฉพาะ (อันนี้ความลับเฉพาะเลย ที่คนเคยทำกับคุณหมอมนัสจะรู้สึกได้จริงๆ สำหรับเรารู้สึกได้จากความสวยที่เพิ่มขึ้นเนี่ยแหละ 55555 )คิดดูสิวันนึงไม่รู้คุณหมอรับทำกี่เคส แต่ซิลิโคนยังเหลาเอง งานละเอียดขนาดนี้ ไม่ให้สวยได้ไงอะ

เราอยากจะบอกว่าการตัดสินใจแก้ครั้งนี้แพงแต่คุ้มค่าความสวยจริงๆ คือไม่ได้จะว่านะคะ ไปเสียตังค์ทำ 5000 กับเสียเงินทำเป็นแสน คุณภาพงานมันต่างกันนะคะ ใครที่บอกว่าโอ้ย แพง ทำที่ไหนก็เหมือนกันอะ ขอบอกว่าไม่จริง!!! มาแก้ตัวให้เลย ถ้าทำที่ไหนก็เหมือนกันคงไม่มีคนมาต่อคิวทำกับคุณหมอมนัสล่วงหน้าเป็นปีๆหรอก ของเรารอหลายเดือนอยู่กว่าจะได้แก้ แต่ก็ยอมรอเพราะอยากแก้ด้วยจริงๆ

อัพเดตล่าสุด หลังทำครบ 3 เดือนค่ะ

ผลการแก้จมูกครั้งนี้ผลตอบรับคือ เป๊ะปังอลังการงานสร้าง 555555555 จริงอะ ก็เห็นรูปก่อนทำละยังกะแม่มด พอทำเสร็จนะคนอะไรจะสวยหวานได้ขนาดนี้ มีแต่คนชมค่า ว่าจมูกใหม่ดีกว่าเดิมเยอะ หน้าหวาน หน้าเด็กลงด้วย  คือทำปุ๊ปเห็นปั๊ปจริงๆว่าปลายจมูกเราไม่แหลมแล้ว ส่วนหายไวมั้ย ขอบอกว่า 5 วันเราก็แต่งหน้าได้แล้ว ไม่บวม ไม่ช้ำจริงๆ คงเพราะเทคนิคพิเศษของคุณหมอมนัสจริง สุดท้ายนี้อยากบอกว่า ใครทำมาละไม่สวย ก็รีบแก้เถอะค่ะ ชีวิตจะดีกว่าเดิมเยอะ อย่าปล่อยไว้นานเลย หาคลินิกดีๆด้วยละ ไม่ใช้แก้ใหม่แย่กว่าเดิมอันนี้ไม่รู้ด้วยนะ ขอบคุณที่ติดตามนะคะ ส่วนใครมีปัญหาแบบเราสอบถามได้นะ แนะนำให้จ้า ขอบคุณที่ติดตามนะคะ ไว้พบกันใหม่ สวัสดีค่ะ
ราคาแก้เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้