ดู: 1015|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ครั้งแรก กับคุณหมอต๊ะ ณัทธร ศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทาง อุดมสุข30

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chail เมื่อ 2015-12-28 13:01

ชื่อเปิ้ลค่ะ ที่อยากทำจมูก คืออยากให้หน้าเปลี่ยนค่ะ ของเดิมจากที่ดูรูป แหมบเกินเลยรับบ่ได้ ก่อนหน้าศึกษามานานค่ะ หลายปีเรื่องทำจมูก แต่เพิ่งสนใจณรวีได้แค่ 6 เดือนค่ะ คือเพื่อนทำจมูก แล้วสวยเราเลยไปถามว่าทำจมูกที่ไหนมา ย้ำ!!สวยมาก!! เลยถาม เค้าบอกณรวีคลินิก ตรงอุดมสุข30 กับคุณหมอต๊ะ ทำครั้งแรก ก็กลัวได้แก้ บางคนบอกศัลยกรรมเนี่ยอยู่กับดวง พอจองคิวในLine @naravee ขอดูรีวิวหมอต๊ะ + ถามคิว ถามราคาไม่แพงมาก และไม่ถูกจนน่ากลัว555 หมอต๊ะเข้าเฉพาะวันอาทิตย์ค่ะ ได้คิวปุ๊บ พร้อมถามวิธีการเตรียมตัวก่อนหลังทำศัลยกรรม คุณหมอต๊ะใจดีค่ะ อธิบายละเอียด อธิบายแบบจมูกที่เราต้องการได้ตรงจุด คุณหมอใจดี พนักงานผู้ช่วยในห้องผ่าตัดก็น่ารักค่ะ หน้าเคาท์เตอร์ก็เป็นกันเองค่ะ หลังทำ ช้ำๆบวมน้อยค่ะ เหลือแต่รอยช้ำใต้ตานิดหน่อย 6 วัน จมูกยังโตอยู่ คงต้องรอบยุบอีกนิดค่ะ บวมน้อยมากประมาณอาทิตย์นึง แต่พอหายบวมแล้วสวยมาก หมอมือเบาจริงๆอิอิ หลังทำ 15 วัน ชอบมากเลยค่ะ ทรงจมูกชัด หมอทำสวยรับกับหน้าเลยเพื่อนทักหลายคนเลย คิดไม่ผิดจริงๆที่ทำกับคุณหมอต๊ะ ไม่ผิดหวังเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนมาก ให้ย้อยกลับไปดูหน้าเดิม555ก่อนทำ นี่ว่าจะทำตาเพิ่มน่ะค่ะ ขอติดตามฝีมือทำตามหมอต๊ะต่อไปค่ะ เดี๋ยวเพื่อนจะเข้าไปทำประมาณ 2 คนค่ะเค้าเห็นทำสวย เลยบอกต่อๆกัน จมูกสวย รู้สึกมั่นใจมากขึ้นเลยค่ะ คิดไม่ผิดจริงๆที่เลือกที่ณรวีคลินิก https://www.facebook.com/naravee/

ก่อนทำค่า

ก่อนทำค่า

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

หลังทำวันแรก

หลังทำวันแรก

หลังทำวันที่ 2

หลังทำวันที่ 2

หลังทำ วันที่ 3 แกะพลาสเตอร์ออกแล้วค่ะ

หลังทำ วันที่ 3 แกะพลาสเตอร์ออกแล้วค่ะ

15 วันหลังทำค่าสวยไหม

15 วันหลังทำค่าสวยไหม

เป๊ะไหม ไว้ครบ 1 เดือนมาUp date เพิ่มน่ะค่าาา ขอบคุณหมอต๊ะมากเลยค่า

เป๊ะไหม ไว้ครบ 1 เดือนมาUp date เพิ่มน่ะค่าาา ขอบคุณหมอต๊ะมากเลยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้