ดู: 1546|ตอบกลับ: 3

[ปากบาง] ไม่น่าเชื่อว่าแค่ปากกระจับจะเปลี่ยนจากหน้าดุมาเป็นหน้าหวานได้ขนาดนี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naris_fon เมื่อ 2015-12-18 23:37

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกท่าน ฝนนะคะ วันนี้จะมารีวิวปากกระจับ เซ็กซี่ ที่พึ่งทำไปยังไม่ครบเดือน ก็อย่างว่าอะนะ ใจร้อนนิ หลายๆคนอาจจะยังสงสัยว่า พึ่งทำไปเข้าที่แล้วหรอถึงมารีวิว ไม่ต้องสงสัยเลย เดี๋ยวดูรูปก็รู้กัน อิอิ เพราะฝนเก็บภาพเป็นหลักฐานทุกวันจ้า ไม่ใช่อะไร เพื่อเปรียบเทียบเองด้วย ถ้าถามว่าทำไมถึงอยากทำปาก???เหตุผลคือด้วยความที่ฝนเป็นคนหน้าดุ ขอบอกว่าดุมาก ขนาดทำหน้าเฉยๆเนี่ย คนยังกลัวเลย จะให้ไปยิ้มตลอดเค้าว่าอินี่บ้าพอดี 5555
ก่อนทำค่ะ ปากบนก็เป็นทรงอยู่นะ แต่หนาค่ะ
ดูภาพใกล้ๆอีกที เป็นไงละ หนาสุดๆเลย

เลยเกิดความคิดที่อยากทำปากขึ้นมาก อยากปากกระจับ ปากยิ้ม แต่ปกติปากฝนค่อนข้างบางอยู่แล้วนะคะ แต่อยากให้เป็นทรงปีกนกและมีกระจับ เลยตัดสินใจทำ การทำครั้งนี้ฝนทำกับคุณหมอมนัส ที่เมโกะคลินิกค่ะ ก่อนทำคุณหมอก็เข้ามาพูดด้วยว่าอยากได้ทรงไหนมีทรงปากในใจที่ชอบรึป่าว ฝนก็ตอบคุณหมอว่า ไม่มีคะให้คุณหมอออกแบบให้เลย เพราะฝนเป็นคนหน้าดุ แล้วคุณหมอก็บอกว่างั้นเดี๋ยวคุณหมอจะทำให้หน้าหวานให้สวยที่สุดเลย พอพูดเสร็จคุณหมอก็วาดปากเราแล้วก็ถามว่าชอบไหมคะ คุณหมอดูแลดีมากๆเป็นกันเอง พูดหวานมากๆด้วยคะ
มาดูกันว่าที่เราบอกว่าปากไม่บวมเลยจะเป็นยังไง ไม่ได้เว่อร์นะคะ แต่มีหลักฐาน
ปลื้มมากคะที่ได้ทำกับหมอมนัส ที่สำคัญมือเบามากๆคะ เย็บแผลสวย ขนาดวันนี้วันที่ 2 ละ ปากยังไม่บวมเลยคะ

อันนี้เราถ่ายทุกวัน เอามาทำให้ดูเลยว่า 7 วัน ปากเป็นยังไงบ้าง สรุปไม่บวมเลยจ้า ปลื้มมาก คือถ้าไม่มีไหมเย็บ ดูแทบไม่รู้เลยว่าทำปากมา เพราะปากปกติมาก ไม่เบิร์นไม่บวมอะไรทั้งนั้น

ครบ 7 วัน ไปตัดไหมที่คลินิก คือ ปากทรงสวย เป็นกระจับเหมือนที่อยากได้เลย
ที่สำคัญหายไวมากๆ อาทิตย์เดียวก็สวยได้แล้ว
หลังทำครบ          8 วัน
หลังทำครบ 8 วัน
หลังทำครบ 10 วัน

มาดูเปรียบเทียบก่อนทำกับหลังทำกัน ซ้ายก่อนทำ ขวาหลังทำนะคะ

เป็นยังไงบ้างคะ ปากกระจับของเรา เห็นแล้วอยากทำตามกันเลยใช่มั้ย จริงๆนะ ไม่น่าเชื่อว่าแค่ทำปากหน้าก็เปลี่ยน หน้าเด็กลงด้วย ลืมบอกไปว่าหลังจากที่เราทำปาก การดูแลก็จะต้องมีการประคบเย็นหลังจากกลับมาจากคลีนิค แล้วก็รักษาไม่ให้แผลโดนน้ำด้วยคะ หมั่นทายาด้วยคะ ทานอะไรเสร็จก็บ้วนปากล้างแผลตลอดเลย จะช่วยทำให้หายไวขึ้น และป้องกันการอักเสบติดเชื้อของแผลด้วยค่ะ อีกอย่างที่ไม่บวมเลยคงเป็นเพราะเทคนิคพิเศษของคุณหมอมนัสที่ทำให้ปากเราสวยได้ไวขนาดนี้ ไวเกินคาดจริงๆอะ สำหรับใครที่คิดจะสวยอย่ารอช้าเลย แนะนำเลยช่วงปีใหม่เนี่ย หนีไปทำสวยเลย เปิดมาหายทันรับรอง 55555555 ได้สวยรับปีใหม่กันเลย ใครต้องการถามอะไร ปรึกษาเราได้เลยนะคะ ไปละ เจอกันใหม่รอบหน้า ถ้ามีความสวยอะไรเพิ่มเติมจะมาอัพเดตนะคะ
โพสต์ 2015-12-22 11:13:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราพึ่งทำจมูกจากเมโกะมา ว่าจะทำปากอีก ค่าใช้จ่ายแพงมากมั้ยคะ
โพสต์ 2015-12-24 15:49:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่ไหนมาค้า ?
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-4 14:04:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
fonrainy ตอบกลับเมื่อ 2015-12-22 11:13
เราพึ่งทำจมูกจากเมโกะมา ว่าจะทำปากอีก ค่าใช้จ่ายแพงมากมั้ยคะ

ลองเข้าไปปรึกษาเลยค่ะ สวยจริงไรจริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้