ดู: 1127|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] มารีวิว การเจาะเลือดใช้ซีรั่มตัวเอง เพื่อมาใช้ให้หน้าเด็กคับ^^

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคับทุกคน ^^ หายไปนานเลย
วันนี้เราจะมาวิว หลังจากไปลองกะตัวเองมา
กับการเจาะเลือดตัวเอง แล้วเอามาใช้กับหน้า ทำให้ผิวใส
เริ่มเลยละกัน ก้อหาข้อมูลในเน็ตมั้ง ถามคนนู้นคนนี้มั้ง ไปเรื่อยๆ ตามประสา
เห็นบางที่ มีแบบเจาะเลือดออกมา แล้วฉีดกลับเข้าไปใหม่ บางแบบก้อเจาะเลือดออกมาแล้วเอาไปทาหน้า
---- เอาหล่ะทีนี้ เราเงินก็น้อย ใจก็กล้าๆกลัวๆ เลยเอาอีแบบที่เจาะเลือดออกมาแล้ว เอามาทาหน้าเป็นซีรั่ม ท่าจะเวิ๊กมะ?
ก้อติดต่อสืบๆๆๆ จนเจอว่ามี อาจารย์คนนึงเค้าทำ เค้าจบมาทางนี้อ่ะนะ
แรกเลย เค้าก็เจาะเลือดเรานะ เจาะแขน จากนั้น เราก็จ่ายตัง เสร็จ
เค้าบอกเอาเลือดส่งแล็บ ทำโน่นนี่นั่น พวกเราไม่เข้าใจหรอก
(ไรว่ะ งงๆ เหมือนโดนมอมยา55555)
จากนั้น 1 วัน ก้จะเอาวีรั่มที่ได้จากเลือดของเรามาส่ง มาเป็นหลอดแก้ว ซีรั่มสีเหลืองๆใสๆ
ก้อดูสะอาดสะอ้านดี แต่ยังกลัวๆอยู่ 5555
ได้มาคืนแรก เราต้องไปซื้อดอปเปอรื มาดูดซีรั่มออกจากหลอด
แล้วหยดแหมะๆ ลงหน้า (เราหยดเยอะเลย) ....... มันก้โอนะ ปลอบใจตัวเอง55
แต่พอใช้มาสักอาทิตย์ เฮ้ย หน้ามันดีขึ้นมาก ใส เนียน แต่อ๊ากก ซีรั่มหมดไปแว้วว
ตอนนี้ไปเจาะใหม่ 2 ครั้งละ ชอบๆ ^^  (ตอนเจาะเลือดเส็ดแขนเราเป็นรอยจ้ำๆหน่อย ตอนแรกนึกว่าจะตายซะแล้ว 5555 แต่ 3-4 วันก้อหาย)

เราไม่แต่งภาพหรอก ขี้เกียจ 55

เพิ่งเคยได้ยินนะแบบทา เคยได้ยินแต่แบบดูดเลือดเส็ดแล้วฉีดกลับเข้าไปที่หน้าา ...
ดูดเล็ดส่งแลป รุ่งขึ้นมาด้วย เร็วไปไหนนนนนน 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้