ดู: 5798|ตอบกลับ: 67
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูก+ตัดปีก+ตะไบฮัมพ์ หล่อยกเซ็ท?? โดยคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดี เราชื่อโก๋ อยู่ในกรมทหาร...นะ มีความคิดจะทำมาซักพักแล้วละ แต่ก็อย่างว่า ก็กลัวใครจะมองแปลกๆ
สุดท้าย ทนไม่ไหว ตัดสินใจทำ โดยสอบถามข้อมูลจากเพื่อนๆ รอบตัว แล้วก็มาหาข้อมูลต่อนิดนึง มาจบที่ดีมอร์คลินิก

มาที่คลินิก เราก็มาเจอคุณหมอ ชื่อ คุณหมอตุ๊ก คุณหมอว่า จมูกพอมีสัน แต่หน้าตรงมองไม่ชัด มีฮัมพ์ด้วย และควรตัดปีกด้ย จะหล่อเลย ไอ้เราก็คิดว่า ไหนๆ ก็ไหนๆ เชื่อใจคุณหมอละกัน (พอดีดูรีวิวคุณหมอไปบ้าง) ลุยเลย ทำหมด เสริมจมูก ตัดปีก ตะไบฮัมพ์ (จริงๆ หมอแนะนำ ให้ทำปากล่างด้วย แต่ยังไม่กล้า กลัวนายด่าเอา)

ซิลิโคน ก็ออกมาเลือกแบบเกาหลี น้องเจ้าหน้าที่ก็อธิบายให้เยอะเลย ว่าเป็นยังไง ทั้งนิ่มทั้งบิดได้ ไอ้เราก็ไม่ค่อยรู้เข้าใจหรอก ขอแค่ปลอดภัยก็พอ น้องเค้าก็อธิบายต่อ เรื่องความปลอดภัยนะ ว่า คุณหมอวางซิลิโคนชั้นลึก อยู่แล้ว ปลอดภัยกว่าบางที่ ที่เค้าไม่ได้วางชั้นลึกแน่นอน ประมาณนี้ที่จับใจความได้

ก็ประมาณนี้ ดูรูปดีกว่า  อ่อ อีกอย่าง ต้องขอบคุณน้องเจ้าหน้าที่ด้วย ดูแลดีมากๆเลย คอยตามคอยถามเรื่องน้ำมะพร้าวทู้กกกกกวันเลย อิอิ

เดิมที หน้าตาประมาณนี้ บางคนบอกเหมือน กอล์ฟ เบญจพล (ใครหว่า..)

ด้านข้างนี่แหละ ที่ทำให้อยากทำจมูก

หลังทำวันแรกเป็นแบบนี้ บวมพอตัวเลย

วันที่2 โหยย บวมฉึ่ง

บวมหนักมากวันที่3

ข้ามมาวันที่ 7 เลยนะ ก่อนไปแกะเทป ทรงเริ่มมาและ

หลังแกะเทป วันที่ 8

วันที่ 10 ล่าสุด

ลองดูเทียบก่อนหลังทำนะ ใช้แอพ photogrid ทำเอา

โดยรวมถึงตอนนี้ ชอบทรงมากๆ ทรงโอเค ตัดปีกแล้วยิ่งโอเลย จมูกหุบแล้วววววว  รูจมูกก็เท่ากันดี ตอนนี้ก็ดูแลตามปกติ เพราะน้องเจ้าหน้าที่บอกทำศัลยกรรม ห้าม!!กังวล เพราะจะทำให้แผลหายช้า ก็เลยใจร่มๆ ดูแลตามที่เค้าแนะนำ ตอนนี้เลยปกติดีทุกอย่าง เพื่อนชมทุกคน จะตามไปทำกับคุณหมอกันใหญ่เลย

อยากจะบอกว่า ตกลง จองทำปากล่างไปเพิ่มและ 555555

แล้วจะมาลงเรื่อยๆ ถ้าหาเวลาเหมาะๆได้นะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-21 19:13:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพรูปก่อนตัดไหมค้าบบบ  13 วันแล้ว

แล้วเอามาดูก่อน-หลัง

กำลังจะไปทำปากล่างเพิ่มนิสนึง คอยติดตามชม...

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-14 22:13:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไปนาน มาลงรูปให้ดูล่าสุด

ที่หายไปนานไม่ใช่อะไรหรอก  ไปแอบตัดปากล่างมาเพิ่ม อิอิ กับคุณหมอตุ๊กนั่นแหละ  อะๆ มาดูกัน

จมูกก็ผ่านไป 38 วันแล้วครับ ปากล่างประมาณ 24 วันได้

เริ่มรัดแกน ยุบบวมเรื่อยๆ ตอนแรกดูเหมือนเอียงๆ เพราะบวม แต่ตอนนี้ยุบบวมลงเยอะ เริ่มเห็นทรงชัดขึ้นแล้วครับ ตรงเป๊ะจ้าาาาา สบายใจๆ

x
จาก 37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-4 23:32:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
55 วันแล้วคร้าบบบบบบบบบบ

x
จาก 48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-22 14:15:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาๆ ลงรูปหน่อยนึงครับ ประมาณ 2 เดือน 10 วัน หลังทำมาจ้า

x
จมูกสวยทำให้พี่หล่อขึ้นเยอะเลยค่ะ เดี๋ยวจะให้แฟนไปทำบ้าง
ทำเสร็จแล้ว หล่อขึ้นเยอะเลย
ทรงจมูกโด่งกะลังดีเลย คุณหมอทำสวยน่ะค่ะ เริ่ดดดดค่า
โด่งพุ่งสวยมากค่ะ  
ดูดีมากๆเลยค่ะ ลงรูปอัพเดทให้ดูเรื่อยๆหน่อยนะค่ะ
ดูดีมากๆเลยค่ะ ลงรูปอัพเดทให้ดูเรื่อยๆหน่อยนะค่ะ
ราคาเท่าไหร่ สิลิโคนอะไรค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-20 19:55:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tiffyzaa ตอบกลับเมื่อ 2015-12-18 10:04

ได้ค้าบบ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-20 19:57:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
applecake ตอบกลับเมื่อ 2015-12-18 10:09
ราคาเท่าไหร่ สิลิโคนอะไรค่ะ

ซิลิโคนเกาหลี แบบเกรดเอ นิ่มบิดได้ครับผม พอดีมีงบได้ประมาณนี้ เพราะจริงๆ มีแบบตั๊กแตนด้วย คุณหมอแนะนำ แต่พอดีเกินงบครับ  แต่ออกมาขนาดนี้ก็พอใจมาก ชอบมากแล้วครับ
หล่อๆเสริมตัดปีกใช่ไหมคับ ราคาเท่าไหร่พี่ ตอนทำเจ็บไหม ผมหาข้อมูลอยู่คับ
สนใจอยากทำค่ะ คลินิกยุแถวไหนคะ
แสงเงากระทบเหมือนเบี้ยวนิดนึงเลย แต่ด้านข้างดูยาวโอเคมาก
จมูกแฟนก็เป็นแบบนี้ค่ะ อยากให้แฟนทำเอาแบบนี้เลย คลินิกอยู่แถวไหนอ่ะคะ
พี่โก๋ อิ๋วแวะมาแซว อิอิ กะลังจะเขียนของตัวเอง ตั้งหลักอยู่ 5555
โด่งกะลังดีเลยค่าาา ดูเหมือนก่อนทำจาเปนสิวเยอะ พอหลังทำเหมือนหน้าจาใสขึ้น
จมูกโด่งสวย เป๊ะปังอ่ะค่ะ
หล่อมากค่ะ  มาอัพเดทให้ชมหน่อยนะคร้า
จมูกทรงสวยดีค่ะ แผลตัดปีกโอเคมาก เคยเห็นบางคนเป็นแผลน่ากลัวข้างๆจมูก อยากดูรูปปัจจุบันจังเลยค่า
ทรงสวยค่ะ จมูกเราก็ทรงนี้ อยากทำบ้างจัง
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-14 22:16:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
neeranuch56789 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-22 18:25
สนใจอยากทำค่ะ คลินิกยุแถวไหนคะ

แถวลาดพร้าวจ้า
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-14 22:16:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
style ตอบกลับเมื่อ 2015-12-22 23:58
แสงเงากระทบเหมือนเบี้ยวนิดนึงเลย แต่ด้านข้างดูยาวโอเคมาก

มาดูล่าสุดนะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-14 22:17:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aiwaew ตอบกลับเมื่อ 2015-12-24 15:55
พี่โก๋ อิ๋วแวะมาแซว อิอิ กะลังจะเขียนของตัวเอง ตั้งหลักอยู่ 5555

เขียนยัง จะตามไปแซว
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-14 22:17:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
umpapon ตอบกลับเมื่อ 2015-12-24 13:40
จมูกแฟนก็เป็นแบบนี้ค่ะ อยากให้แฟนทำเอาแบบนี้เลย คลินิกอยู่แถวไหนอ่ะคะ

แถวลาดพร้าวจ้า
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-14 22:17:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Tongsu ตอบกลับเมื่อ 2015-12-24 20:07
โด่งกะลังดีเลยค่าาา ดูเหมือนก่อนทำจาเปนสิวเยอะ พอหลังทำเหมือนหน้าจาใสขึ้น

ใสขึ้นเพราะใช้แต่น้ำเกลือเช็ดหน้านี่แหละครับ 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้