ดู: 1693|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ร้อยไหมล็อก+โบท็อก กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ คลินิก สุดๆ อะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Yingzasudsud เมื่อ 2015-12-17 18:16

สวัสดีคร่าาา....น้องหญิงนะคะวันนี้ขออนุญาติมารีวิวส่งต่อความสวยเผื่อเพื่อนๆคนไหนที่สนใจเริ่มแรกเดิมที

....สนใจอยากปรับรูปหน้าเพราะหญิงกรามค่อนข้างใหญ่นิสสสสนุง

ก้อหาข้อมูลจากหลายที่หลายเวปเหมือนนะคะแอบกลัวเจ็บกลัวของปลอมเหมือนกันค่ะ

พอดีมีเพื่อนที่รู้จักกันแนะนำให้เข้าไปดูใน facebook ของ dmor clinic เพราะเพื่อนเคยไปฉีดโบท้อกปรับรูปหน้ามา เราก้อเลยแอบไปส่องๆในเวปของคลีนิคมาบ้างเห็นรีวิวของคนที่เคยมาใช้บริการแอบได้ยินมาว่าคุณหมอโชว์ตัวยาตัวผลิตภัณฑ์ที่ใช้ว่าเปนของแท้ทุกตัว   เลยตัดสินใจเข้าไปที่คลินิก

พอไปถึงพี่เจ้าหน้าที่ที่คลีนิคแนะนำให้คำปรึกษาในเบื้องต้นและจากนั้นก้อให้เข้าพบกับคุณหมอชื่อคุณหมอตุ๊กค่ะพอได้คุยปรึกษารู้สึกประทับใจขอบอกว่าคุณหมอน่ารักมากกกกให้คำปรึกษาแบบเป็นกันเองมากๆค่ะ คุณหมอแนะนำปรับรูปหน้าโดยร้อยไหม Premium Lock (เห็นเค้าสะกดแบบนี้จากเฟสคลินิก) และ โบท้อกกราม 50 ยูนิตค่ะ

แว๊บบบ!!!แรกเลยพอคุยปรึกษากันเสร็จบอกได้คำเดียวว่าอยากสวยเลย ณ บัดนาว5555 บวกกับได้คุยกับคุณหมอแล้วทำให้สร้างความมั่นใจให้กับตัวหญิงเองโดยไม่ลังเลใจค่ะว่ามาไม่ผิดที่(สวยปลอดภัยแน่นอน)

หลังจากตกลงกันเรียบร้อย เจ้าหน้าที่ที่คลีนิคก้อพาไปให้คุณหมอทำการฉีดยาชารู้สึกเจ็บนิดนึง  

แต่เพื่อความสวยหญิงทนได้555จากนั้นก้อเริ่มร้อยไหมความรู้สึกขณะที่ทำการร้อยเหมือนมีเข็มเล็กๆจิ้มลงที่ผิวจุดที่เจ็บ ไม่ใช่จุดที่เข็มแทง จะเป็นแค่บางจุดที่ไหมร้อยผ่าน แค่บางจุดค่ะเจ็บนะคะแต่อย่างที่บอกหญิงทนได้555พอคุณหมอร้อยไหมเสร็จไป1ข้าง ขอบอกว่าคุณหมอตุ๊กมือเบามากกกก!!! ผู้ช่วยคุณหมอแอบเอากระจกมาให้ส่องบร๊ะเจ้า!!!

ปรากฏว่าหน้าข้างที่ร้อยไหมยกขึ้นทันที (โดยหญิงเปรียบเทียบจากอีกข้างที่ยังไม่ได้ร้อยนะคะ)

จากนั้นคุณหมอก้อร้อยไหมอิกข้างจนเสร็จ ออกมาหน้าหญิงสวยถูกใจมากๆเลยค่ะ ต่อด้วยโบท้อกกรามแบบจัดเต็ม ตอนก่อนฉีด คุณหมอเอาขวดโบท้อกมาสอนวิธีการดูของแท้ก่อนด้วย สอนเสร็จก็ดูดและฉีดกันตรงนั้นเลย เพราะที่นี่เค้าอยากให้ทุกคนได้ใช้ของแท้จริงๆ อะ

.....หลังจากที่กลับมาที่บ้านก้อดูแลตัวเองตามคำแนะนำของคุณหมอและพี่ๆทางคลีนิคทานยาตามที่คุณหมอแนะนำจนครบพี่ๆทางคลีนิคโทรมาสอบถามอาการตลอดเลยค่ะ ตอนนี้หน้าหญิงเริ่มกระชับเข้าที่เห็นกรอบหน้าชัดเจนขึ้นกรามลดลงฟินฝุดๆปลึ้มมากถูกใจใช่เลย  วันนี้เลยอยากมาลงรีวิวโชว์หน้าสวยๆให้เพื่อนได้เห็นกันค่ะ

รูปเดิมของเรา

ชัดๆนะ

หลังทำไป 1 วัน

บร๊ะเจ้าาา ชัดเจนมากๆ

หลังทำไป 3 สัปดาห์

และล่าสุด 2 เดือนแล้วจ้าาา

ขอบคุณตัวเองที่ตัดสินใจเลือกที่นี่ เพราะตอนเทียบราคามีหลายที่ถูกกว่า แต่เราเน้นเอาสบายใจ ปลอดภัยได้ของแท้ดีกว่า จ่ายแพงกว่านิดนึงก็โอเค

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
มีรูปหน้าแบบนี้อ่ะค่ะ สนใจอยากทำ ตอนนี้มีโปรอะไรบ้างคะ
สวยขึ้นมากเลยอ่ะค่ะ คลินิกเค้ามีสาขาไหนบ้างค่ะตัวเอง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-7 17:30:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
paewaza45 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-18 11:48
มีรูปหน้าแบบนี้อ่ะค่ะ สนใจอยากทำ ตอนนี้มีโปรอะไรบ้างคะ

โปรไม่รู้นะคะ ต้องลองไปดูจากเฟสคลินิกเค้าเอานะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-7 17:32:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Penneezaa ตอบกลับเมื่อ 2016-1-4 16:19
สวยขึ้นมากเลยอ่ะค่ะ คลินิกเค้ามีสาขาไหนบ้างค่ะตัวเอง

เห็นเค้ามีสองสาขานะ ลาดพร้าว กับ เซ็นทรัลพระราม9 แต่เราไปที่ลาดพร้าวอะ ตรงข้ามยูเนียนมอลล์เลย
ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไรค่ะ ^^
โอวววว เห็นเคสนี้แล้วมีความหวัง  จริงๆ วันนั้นก็แอบปรึกษาคุณหมอตุ๊กไปแล้วละ เก็บตังค์แพร๊บบ
โอววว เห็นแล้วอยากจัดเลย
หน้าเปลี่ยนเลยนะคะ เห็นแล้วอยากได้บ้างเลยค่ะ
คุณหญิงน่าสวยเลยค่ะ อยากทำบ้างแล้ว
ทำอันเดียวกับเราเลยอะ หน้าเรียวขึ้นชัดเหมือนกันเลยอะคะ
โอววว หน้าเรียวเด็กลงมากเลย คุณหมอร้อยไหมด้วยอ่าคิดว่าเสริมจมูกอย่างเดียว สวยเลยจ้า
เหอๆ เรากำลังจะทำต่อจากตาเลยกับคุณหมอตุ๊ก ยิ้มเลยเรา อิอิ
หน้าเปลี่ยนไปเลยนะ  เห็นกรอบหน้าชัดขึ้นด้วย น่าสนจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้