ดู: 3552|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกโปรพี่เวฟ เจ้าหญิงศัลยกรรมที่ Hana clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thirayada.S เมื่อ 2015-12-16 20:40

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนค้าาา เราชื่อแอ๊ป วันนี้มารีวิวจมูก เขินจุง แต่ก็อยากแชร์ประสบการ์ณ สำหรับเพื่อนๆที่อยากทำจมูก และกำลังหาข้อมูลอยู่นะคะ เราก็เป็นคนนึงที่อยากทำจมูกมาก เราตามส่องกระทู้ที่ดั้งโด่ง บวกกับดูรีวิวของคลีนิกต่างๆ มาค่อนข้างนานพอสมควร ก่อนจะตัดสินใจทำกะพี่เวฟ เพราะพี่เข้ามีโปรเสริมจมูกตั๊กแตนแมนติสในราคา 9,XXX บาท เท่านั้น! พระเจ้าช่วย อะไรมันจิถูกขนาดน้านนนน 555 ~   แต่พอเข้าไปส่องรีวิว ก็พบว่าคือคุณค่าที่ดาวคู่ควรค่ะ เหอๆ คงเป็นเพราะเราชอบทรงจมูกแบบนี้ด้วยล่ะ เลยตัดสินใจจองคิวโลด เรามาเริ่มชมภาพไปพร้อมๆกันนะคะทุกท่าน กรุณาอย่าตกใจ หน้าดาวค่อนข้าง ปลวก 55   

ไปชมรีวิวกันโลดดดด อาจไม่สวยเท่าไหร่ แต่ก็ค่อนข้างพอใจค้าบป๋ม

อันนี้คือเบ้าหน้าจริงๆของดาว 55

มารอขึ้นเขียง ตื่นเต้นจริงจังนั่งรถมาจากหนองบัวลำบาก เอ้ยลำภูเพื่อสิ่งนี้เลยทีเดียว

หลังทำทันทีค้า กะลังนั่งแท็กซี่กลับ ไม่บวมเท่าไหร่

สามชั่วโมงผ่านไป นาเนียร์เริ่มบังเกิด

และแล้วก็บวมค่ะ เพราะว่าไม่ประคบตอนแรกๆ มาประคบเอาวันที่สาม เนื่องจากในตอนแรกกลัวเบี้ยว

วันที่สาม

วันที่สี่

วันที่ห้า แต่งหน้าเฉย 55

วันที่หกเริ่มกลับมาเป็นคนอีกครั้ง

1 อาทิตย์ผ่านไป~

วันที่ เก้า

วันที่ 10

อันนี้วันนี้เลยค่ะ ล่าสุด ~

ปล. นี่เป็นการรีวิวครั้งแรก ผิดพลาดตรงไหน เค้าขอโทษได้โปรดอภัยนะคะ ^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้