ดู: 938|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมจมูกหรือคางดีคะ ? (มีรูป)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ

อยากสอบถามความเห็นเพื่อนๆพี่ๆหน่อยค่า ว่าเราควรจะเสริมคางหรือจมูกดีคะ คือเรื่องของเรามันมีอยู่ว่า เราตั้งใจจะทำปากบาง+คางคะ (ถ้าไม่ยิ้มปากหนามาก) และเราก็ได้ไปปรึกษาหมอ2ที่ แต่หมอบอกว่า ทำจมูกก่อนดีกว่าเพราะทำแล้วหน้าจะเปลี่ยน ตอนแรกก็ไม่เชื่อคะ เพราะจมูกเราโด่งอยู่แล้ว พอไปปรึกษากับหมออีกคน คุณหมอก็พูดเหมือนกันเป๊ะเลยคะ หมอบอกว่าจมูกเราสั้น ควรจะทำปลายหยดน้ำให้ดูยาวขึ้น คางยังไม่จำเป็นมาก

... เพื่อนๆว่ายังไงคะ ? 55  คือเราจะทำปากอยู่แล้ว แต่อีกอย่างควรจะทำจมูกหรือเสริมคางดีคะ ?  รบกวนดูให้หน่อยนะค้าาา ก่อนหน้านี้เรื่องทำจมูกมันไม่เคยอยู่ในหัวเราเลยคะ เลยดูไม่ออกว่าอันไหนควรทำหรือไม่ควรทำ ฮ่าๆ

ปล. จมูกเสริมแค่ปลายให้เป็นหยดน้ำนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่ต้องทำจมูกแล้วครับ ทรงสวยดีอยู่แล้ว อันไหนดีอยู่แล้วอย่าไปทำเลยครับ เปลือง ทำคางดีกว่า
ถ้าอยากทำ แนะนำทำคางค่ะ จมูกสวยอยู่แล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้