ดู: 646|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ครีมน้ำหอมทาผิวกาย HA SEYO ตัวท็อปของผม!!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ

ผมเนี่ยติดตามดั้งโด่งมานานมาก
เพราะมักจะอ่านและหาข้อมูลเป็นมดแดงแฝงพวงมะม่วง 555

มาเข้าเรื่องกันเลยครับวันนี้ก็เลยอยากแชร์ข้อมูลสินค้าตัวนึง
ไม่รู้จะเล่าอะไรไม่เคยเขียน จึงขอเล่าถึงครีมน้ำหอมทาผิวกายของ HA SEYO
ที่ผมลองซื้อมาใช้แล้วกันครับ...

สำหรับผมให้คะแนนเต็ม 10 เลยครับ เพราะมันไม่เหนียว
เนื้อครีมก็ซึมเร็ว เหมาะกับคนที่ไม่ค่อยชอบใช้ครีมดีนะครับ!!

ที่สำคัญมีกลิ่นน้ำหอมแบรนด์เนมลิขสิทธิ์เฉพาะของ HA SEYO
กลิ่นจะคล้ายแป้งครับ หอมสดชื่น ไม่ฉุนบาดจมูก

นอกจากความหอมที่โดนใจผมแล้ว ยังช่วยให้ผิวขาวใสครับ
ก็เป็นอีกทางเลือกที่จะดูแลผิวสำหรับผู้ชายครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้