ดู: 649|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ครีมอะร๊าย "ผิวขาวใส กลิ่นกายหอมตลอดวัน"

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hallolanla เมื่อ 2015-11-5 12:29

เรามีครีมดี ๆ มาบอกต่อค่ะ เป็นครีมน้ำหอม HA SEYO ชื่อเพราะมากเป็นคำทักทายภาษาเกาหลี  แค่ชื่อเราก็สนใจแล้ว เลยลองซื้อใช้  พอได้ลองใช้เท่านั้นแหละ #ประทับใจมาก ๆ

เราใช้สีชมพูค่ะ  กลิ่นจะหอมหวานละมุนอ่อน ๆ ไม่ฉุนมาก  แต่ทาแล้วหอมทนนานตลอดวันจริง ๆ นะ  อีกอย่างเหมาะที่จะใช้ได้ทุกโอกาส อย่างเรางี้ทำงานก็ทาได้  ทาแผ่นหลัง ทาแขน ทาขา ช่วยให้ผิวขาวใสมาก ๆ บอกเลย เนื้อครีมไม่เหนียวเลยนะ เกลี่ยง่ายมาก ๆ ประทับใจตรงนี้สุด ๆ แล้วก็ไม่ขาววอก ไม่หลอกตา เนียนไปกับผิวเลย  เริ่ดนะ!!! ไม่ลองถือว่าพลาดจ้า  ขนาดเป็นหลอดพกพาสะดวก เหมาะมาก ๆ กับผู้หญิงบ้าหอบฟางอย่างชั้น!!! ฟินค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้