ดู: 854|ตอบกลับ: 6

[เสริมหน้าอก] มาแล้วจ้าทำนมหมอชาติชายสุดหล่อ absolute

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gegelong เมื่อ 2015-11-4 17:28

job2.jpg สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคน เนื่องจากเราได้ดูดั้งโด่งรีวิวจากเพื่อนๆมาสักพัก ทำให้เราตัดสินใจเสริมหน้าอกกับ Dr.chartchai Absolute clinic ต้องขอขอบคุณเวปนี้นะคะ ไม่ผิดหวังจิงๆ ปกติเราไม่ค่อยจะชอบหน้าอกที่ใหญ่มากๆ ชอบแบบมีประมาณหนึ่งค่ะ เพราะอยากให้ใส่เสื้อผ้าได้สวยๆค่ะ เพราะเราก็รับงานถ่ายแบบเสื้อผ้าบ้าง บางทีใส่แล้วแบนมากค่ะ ชีวิตเรียบง่าย 555 เรียบจิงๆ เข้าเรื่องกันเลยค่ะ เราได้หาข้อมูลเพื่อต้องการสิริโคนที่ดีที่สุด ซึ่งเราเลือก Mentor อเมริกา ค่ะ เราไม่อยากได้โปรโมชั่นที่ถูกๆ แต่เราต้องการของที่มีคุณภาพมากกว่าค่ะ คือไม่อยากมาแก้อีกแล้ว เพราะกลัวเจ็บ ซึ่งปรึกษาพี่ Consult คนนี้ เราโอเคมากค่ะ ให้ข้อมูลดี ถามอะไรก็ตอบตลอด ดูแลดีมากๆค่ะ เลยตัดสินใจฝากนมไว้กับพี่เค้าค่ะ ซึ่งกัดฟันเก็บเงินส่วนตัวมา 80,000 บ. ค่ะ และพี่เค้าก็ให้กล่องกลับบ้านไปเลยค่ะ มั่นใจกับการบริการที่นี่มากเลยค่ะ คลีนิกสะอาด มีพนักงานคอยดูแล และมี consult ส่วนตัว เหมือน  รพ.ชั้นนำเลยคะ่ เราใส่แค่ 325 cc. นะคะ เพราะเราไม่ชอบใหญ่มากค่ะ ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลยค่ะ ไม่ต้องใส่สายเดรน ระบบห้ามเลือดเค้าดีมากเลยค่ะ วันรุ่งขึ้นก็ปวดๆหน่อย แต่เราก็ไปทำงานได้เลยค่ะ อึดมากๆ ชิลมากเลยค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย การดูแลง่ายมากๆ รู้แบบนี้ทำตั้งนานแล้วว... เด่วจีจี้ลงรูปให้ดูนะคะ สนใจสามารถแอดไลน์คุยกันได้นะคะ

Line id pacapat
                                                                                  087-680-5031
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-4 14:33:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
job2.jpg รูปจีจี้เองค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-4 14:34:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gegelong เมื่อ 2015-11-4 14:36

อันนี้รูปแผลหลังตกสะเก็ด 14 วันค่ะจะเห็นได้ว่าแผลไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ สำหรับตัวจีจี้เอง รับได้ค่ะ เพราะพี่ Consult อธิบายไว้ตั้งแต่ต้นเลยค่ะ แผลจะประมาณนี้
โพสต์ 2015-11-4 20:56:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ แผลผ่าตัดประมาณกี่เซ็นคะ จองคิวไว้แล้วเดือนธันวาคม กลับไทย ตอนนี้กล้าๆกลัวๆ เรื่องความปลอดภันแต่มีหลายคนมายืนยันว่าที่ห้องผ่าตัดสะอาด ปลอดภัยเหมือนโรงพยาบาลก็ดีใจ แถมระบบการห้ามเลือดดีอีก อยากให้ถึงวันกลับไทยเร็วๆจัง
โพสต์ 2015-11-5 17:26:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ เพื่อนเรามาทำที่คลีนิกนี้ค่ะ ออกมาสวยทุกคนเลยค่ะ เห็นแต่ละคน 3 วัน หลังจากถอดผ้าออกรัดออก เดินชิลมากค่ะ แต่แผลเค้ามีเลเซอร์ให้ด้วย เห็นแล้วอยากจะทำบ้างจัง แต่รอเก็บเงินก่อนค่ะ เจ้าของกระทู้ทำมาสวยดีค่ะ ชอบๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-5 17:33:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ออรายา ตอบกลับเมื่อ 2015-11-4 20:56
สวยมากค่ะ แผลผ่าตัดประมาณกี่เซ็นคะ จองคิวไว้แล้วเดื ...

สวัสดีค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ  จีจี้ทำไปแค่ 3 วัน ถอดผ้ารัดออก สบายๆค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ พนักงานดูแลดีมากค่ะ แผลผ่าตัด ประมาณ 3 cm ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้