ดู: 87607|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-ร.พ. ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]

เชิญเพื่อนๆมาลงรายละเอียดทางนี้คัฟ
แก้ไขล่าสุด Ezii เมื่อ 2009-4-19 17:50

[b]454 ซ.จรัญสนิทวงศ์ 90 บางอ้อ บางพลัด กรุงเทพฯ 10700
สอบถามรายละเอียดได้ที่ 0-2879-0300  
เบอร์แฟกซ์ 0-2435-7545
อีเมล์ info@yanhee.co.th , webmaster@yanhee.co.th

http://www.yanhee.co.th
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เก๋ทำจมูกกะหมอพิชญ์ มาคร้า...
  เก๋ทำ จมูก กะ หมอ พิชญ์ คร้า++  

http://dungdong.com/viewthread.php?tid=896
ดูรายละเอียดข้อมูลจากเพื่อน ๆหลาย ๆคนได้นะคะ...จมูกสวยๆ ทั้งนั้นเลย
ทำไม รายละเอียดน้อยจังเยย อ่ะ ค๊ะ  พอดีว่าจะไปทำจมูกที่ ยันฮี  

อยากทำกะคุงหมอกรีชาติอ่ะค่ะ  

ช่วยแนะนำด้วยนะค๊ะ  

และบอกวิธีและขั้นตอนกานทำที่ รพ เค้าทำด้วยได้ไหมค๊ะ
ไปทำจมูกมากับหมอพิชญ์อ่ะค่ะ
แต่ตอนนี้อยากแก้ เพราะว่ามันเบี้ยวหน่ะ
จะแก้กับหมออะไรดีคะ
ช่วยบอกหน่อยนะ
อยากทำจมูกเหมือนกัน  แต่ก็เสียอ่ะ
อยากทำจมูกเหมือนกัน  แต่ก็เสียอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ย๊ะ เมื่อ 2009-10-5 20:08

???...เสีย ไรว้า??.....ลองค่อยๆ ศึกษาข้อมูลนะคะ
ทำแล้วค่ะกะหมอกรีชาติ....ไป10 โมงได้ทำจิงๆ 4 โมงเย็น หมอกรีชาติ คิวนานนะคะ....(ทีแรกกะทำกะหมอพิชญ์)
เค้าจาให้เราไปตรวจก่อนโดยหมอจาบอกว่า....หมอเน้นความเป็นธรรมชาตินะ...แล้วก็ถ่ายรูปเรา หน้าตรง หน้าเงย หน้าหันข้าง แล้วก็ใช้ปากกาจุด...ไว้ที่หว่างคิ้ว..แล้วก็ปลายจมูก แล้วก็รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...4 โมง เรียกเข้าห้องรอผ่า...เค้าให้เราเปลี่ยนชุดก่อน(ชุดเขียวๆของโรงบาล) เก็บของมีค่าทุกอย่างกับญาติ(ควรพาคนไปด้วย) แล้วล้างหน้าให้สะอาด  แล้วเค้าให้เรากินยา 3 เม็ด แล้วไปนอนรอที่เตียง....แล้วก็รอ..แล้วเค้าก็ให้เราเข้าไปในห้องผ่าตัด(ตอนนั้นเริ่มไม่รู้สึกตัวแ้ล้ว) รู้ลึกๆว่า เค้ามัดแขนเรากะเตียงแล้วก็  ฉีดยาที่มือขวา แล้วเห็นแสงๆจ้าๆๆสว่างๆๆ หมอพลิกหน้าเราซ้ายขวา ........รู้ตัวอีกทีนอนอยู่ที่ห้องพักฟื้นแล้วค่ะ พร้อมกับ"ดั้ง"เค้าก็ประคบเจลเย็นให้เรา รอเราฟื้นแล้วก็ให้กลับได้เลยค่ะ

...ละเอียดไปป่าว...อิอิ
อยากทำด้วย  แต่กลัวเบี้ยวว
มีน้องที่ทำงานทำกับหมอ ที่ยันฮี ชื่ออะไร เราจำไม่ได้  ทำออกมาดูแข็งมากเลย สันจมูกสูงเกินไป  น้องเค้ากลุ้มมากเ เห็นร่ำ ๆ จะไปแก้ใหม่ แต่ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี  เดี๋ยวเราจะไปถามชื่อหมอมาให้นะ
อยากทำแต่หาหมอที่ทำแล้วสวยไม่ได้

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ค่อยๆ  ศึกษา ข้อมูลจากเพื่อน ๆในเว็ปนี้ได้นะคะ

จมูกสวยๆ  น่ารัก ๆ มีหลายๆ คนเลยแหล่ะ
จะไปทำที่ยันฮีเหมือนกันค่ะ อยากได้โด่งๆด้วย

แต่จากการเก็บข้อมูล
หมอกรีชาติจะเน้นโด่งๆใช่ป่ะค่ะ แต่ก้อเห็นคอมเม้นกันเยอะมากว่า จมูกเปนสันเปนแท่งชัดมากกก
ส่วนหมอพิชญ์จะเน้นธรรมชาติ แต่ก้อเห็นคอมเม้นว่า ทำไปซักพักแล้วเหมือนไม่ได้ทำ

--" จะเลือกทำกะใครดีคะเนี่ย แต่ในใจแอบๆเทไปทางหมอกรีชาติอยุ่
หมอกรีโด่งได้จัยคร่า

แต่เหลี่ยมเราเริ่มหายแร้วนะค๊ะ  

ไม่ต้องกังวลค่ะ  ประกัน 6  เดือน ไม่พอใจ สามเดือน เดินไปหาคุงหมอปรึกษาเลยจร้า

เพื่อนแยมทำมาสามครั้งแร้ว   ครั้งที่ สามสวยเชียว  ธรรมชาติสุดๆ กะหมอสมชาย
หมอกรีโด่งได้จัยคร่า

แต่เหลี่ยมเราเริ่มหายแร้วนะค๊ะ  

ไม่ต้องกังวลค่ะ  ประกัน 6  เดือน ไม่พอใจ สามเดือน  ...
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-16 23:35

แยมๆ พี่เก๋เปลี่ยนไปแก้จมูกกะหมอกรีชาติดีป่าว?
ทำทั้งทีที่ยันฮีทั้ง 2 หมอเลย 55555555555+
เพื่อนที่ทำงานทำที่ยันฮี  2 คนออกมาไม่สวยเลย คนแรกทำเสริมและตัดปีกจมูก ตัดไม่เท่ากัน ไปตัดแก้อีกรอบ คราวนี้รูจมูกตีบเลย
ทำเสียงมากับหมออรอุมา ประมาณ 2 ปีกว่าๆ

ทำเสียงออกมาเป็นผู้หญิงดี

แต่หมอเหลากระเดือกไม่เกลี้ยง

ไว้จะกลับไปเหลาให้เนียนที่หมอธี พระราม 2
แยมๆ พี่เก๋เปลี่ยนไปแก้จมูกกะหมอกรีชาติดีป่าว?
ทำทั้งทีที่ยันฮีทั้ง 2 หมอเลย 55555555555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-11-18 02:49

ดีเรยพี่เก๋
ถ้าเค้ายอมนะ  55+

กลัวจะไม่ได้อ่ะดิ แยมก้ออยากทำกะหมอพิชญ์ แร้วเนี่ย  เปลี่ยนกานๆๆ

อยากได้แบบธรรมชาติ อ่ะ ยิ่งดูแบบไม่รู้ ยิ่งดี
คุณเก๋ หรือ สามาชิกศิษย์ยันฮีใครก็ได้ ผมรบกวนถามหน่อยครับ

ถ้าจะจองคิวเสริมจมูก จำเป็นต้องไปคุยกับหมอก่อนหรือเปล่าครับ คือ แบบไม่มีเวลาว่างเลยอ่ะครับทำงาน 7 วันเลย เป็น  Sale อ่ะครับ มันหยุดไม่เหมือนชาวบ้าน เลยกะว่างช่วงก่อนปีใหม่จะได้เสริมดั้งเลย... หรือโทรคุยได้ ยังไร อะไร รบกวนทุกท่านทีนะครับ...

จุ๊ฟๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้