ดู: 796|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก 12500 yb clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูก ที่ yb clinic ค่ะ  ราคาที่ทำ 12500 ค่ะ มีค่ายาทานชุดทำแผล 700 ค่ะ
ทำเมื่อวันที่ 17 ตุลา ที่ผ่านมาค่ะ  คิวตอนบ่าย ๆ ค่ะ

ถึววันนี้ก็สองอาทิตย์กว่า ๆ ละค่ะ  เราโอเคกับสันจมูกมากค่ะ  ด้านหน้า อาจจะยังไม่เป็นที่พอใจเท่าไร
แต่เราก็ แฮปปี้ค่ะ เพราะมันเนียนมากค่ะ  แทบไม่มีคนรู้เลยว่าเสริมจมูกมา

แต่งหน้าง่ายขึ้นค่ะ  แต่ด้านข้ามจะเห็นชัดหน่อยว่า มีสันจมูกขึ้นมาค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

รูปหลังเสริมได้ 4 วันค่ะ

รูปตอน 5 วันค่ะ

10 วันค่ะ

ปัจจุบันค่ะ

สวยดีนะค่ะ
สวยค่ะ ทำกับหมอท่านไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้