ดู: 10209|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ขูดฟิลเลอร์ เสริมคางปานปั้นคลินิคคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราไปขูดฟิลเลอร์ แล้วเสริมซิลิโคนกับปานปั้นคลิคตั้งแต่วันที่12ตุลาคมค่ะ แต่คางยื่นเหมือนลูหมะม่วงเลย อยากถามผู้รู้ว่าที่คางเค้ายื่นแบบนี้เพราะการวางซิลิโคนหรือเพราะยังบวมคะ เราเห็นเคสอื่น ถึงเค้าบวมก็ดูไม่ยื่นแบบเราอ่ะคะ จิตตกมากเลยคะ

image.jpg (569.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 22)

image.jpg (575.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

image.jpg (676.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpg (641.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

ปานปั้นคลินิกเถื่อนค่ะ โดนปิดไปแล้วรอบนึง
ตามข่าวเลยค่ะ
http://www.dailynews.co.th/crime/343783
เข้าไปดูลิงค์ ตามที่คุณ MidoriRen บอก ..... ปานปั้นจริงๆ ด้วยค่ะ   ตกใจเลย  เพราะจี้ก็พึ่งไปทำคางมา   แต่... ไปทำที่อื่นนะคะ   คือตอนแรก เพื่อนของจี้คนนึงเชียร์  ว่าให้ไปทำที่ปานปั้น.... เพื่อนพี่ที่นางรุ้จัก  ไปแก้คาง แล้วทำใหม่   ออกมาสวยมาก.... แต่จี้คิดว่า มันไกลจากที่อยู่ของจี้  แล้วแถวนั้น จี้ก็ไม่รุ้จักทาง   เลยเลือกที่ ที่เราเดินทางสะดวก.....รุ้สึกโลืงใจสุดๆ เลยค่ะ  ที่ไม่ได้ ไปทำตามแรงเชียร์ของเพื่อน
ตอนนี้เป็นงัยบ้างค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้ำ13 เมื่อ 2017-1-2 23:31

ยื่นคะ เราทำมาครบ1เดือนยื่นเป็นมะม่วงเลย ตอนนี้เอาออกแล้ว มีคนมาปรึกษากับเราที่ทำมาจากปานปั้นเหมือนกันก็มีปัญหาเยอะมากทั้งงยื่นทั้งเบี้ยวอักเสบ ปัญหา108 เป็นคลินิกที่ไก่กามาก น่าจะโดนปิดๆไปอีกรอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้