ดู: 3477|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรื่องปากต้องที่นี้เท่านั้นคร้าาา ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pertcity เมื่อ 2015-10-27 13:46

ขอบคุณหมอโอ๋ ดีมอร์คลินิกค่ะปลื้มปากของที่นี่ที่สุด...
ตอนแรกไม่คิดที่จะมารีวิวนะค่ะ  แต่ปากออกมาดีเกินคาดเลยอยากบอกต่อเพื่อนๆค่ะ

พอเข้าไปในคลินิกพนักงานต้อนรับดีมาก พาไปถ่ายรูปเลยค่ะ 5555 แอบแต่งหน้านิดนึง ^^"

รูปก่อนทำ >__<

ตื่นเต้นมากๆก่อนเข้าห้องไปนอนรอคุณหมอ พนักงานคุยสนุกเป้นกันเองมากค่ะ
ต้องบอกก่อนเลยว่าคลินิกค่อนข้างสะอาดมาก แอร์เย็นไปหน่อย

ตอนแรกนึกว่าจะเจ้บมาก ดูจากรีวิวหลายๆที่แอบน่ากลัว
พอทำจริงๆไม่เจ็บเลยค่ะนอนทำสบายเหมือนมีอะไรมาเกาปาก 5555
คุณหมออารมดีมากๆ ร้องเพลงไปด้วยทำไปด้วย ชิวววววสุดๆค่ะ

รูปทำเสร้จทันที

เสร้จแล้วก็รับยาแล้วกลับบ้านได้เลยค่ะ ปากยังยาตลอดจนถึงบ้าน แอบกลัวปากก

หลังทำสามวัน บวมมากกกก T__T เริ่มกินข้าวได้ปกติแล้วค่ะ

กินน้ำมะพร้าวทุกวันตามที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ บวมยุบไวมากแผลสวยตามระเบียบ
วันตัดไหมมมม ปลื้มค่ะ ตอนตัดไหมน้ำตาไหลนิดนึง 5555 แต่ก็โอเครค่ะ ยอม!!!! เพื่อความสวย

หลังตัดไหมเสร้จสบายเลยค่ะ เริ่มกินอาหารได้คล่องตัว คุณหมอแนะนำให้นวดด้วยค่ะหลังทำ1เดือน

ตอนนี้ล่าสุดค่ะ ปากเข้าที่แล้วโอเครมากกกกกกกก

ถ้ารูปใหญ่ไปขออภัยด้วยนะค่ะ พอดีทำไม่ค่อยเป้น
เห็นว่าน่าจะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับคนที่อยากจะทำปาก ราคาไม่แพงคิวไม่นาน ขอบคุณที่อ่านจนจบคร้าาาาาาา
เด๋วครั้งหน้าถ้าจะทำอะไรเพิ่ม เด๋วจะมาบอกต่อคร้าาาาาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

จริงๆไม่อยากทำให้เสียใจ แต่ปากแบบเก่าสวยน่ะ  โพสต์ 2015-12-15 10:41
ทำเสร็จแล้วดูเซ็กซี่เลยอ่ะ
สวยค่ะ หน้าเด็กลง มากเลยค่ะ
ทำมาเท่าไหร่ สวยถูกใจมากๆคะ
สวยมากค่ะ ปากก็สวย คนก็สวย เราได้คิว ดีมอร์คลินิค สิ้นเดือนตุลานี้ค่ะ แอบกลัวนิดๆ ตอนฉีดยาชา แต่อยากสวย ต้องทนได้ค่ะ  คำคับศิษย์พี่ เราสำนักเดียวกัน อิอิ
สวยเลยค่ะ หวานขึ้นนะ ทำได้กี่เดือนแล้วคะ เป็นไตอยู่มั้ยคะ ของเราเพิ่งได้ 1 เดือนคะ เวลาไม่ยิ้มโอเคนะ  แต้ยังยิ้มได้ไม่กว้างเท่าไหร่ ลุ้นๆ พยายามนวดอยู่ค่ะ  
สวย เริดค่ะ
ว้าว เริดค่ะ น่าทำมาก
พอทำเสร็จดูดีขึ้นมากเลยค่ะ
ดูมีเสน่ห์มากครับ
สวยค่ะ อยากทำจุง
ไปทำที่ไหนมาคะ
ช่วงทำกลัวค่ะ แต่พอหายแล้วก็ดูสวยอยู่ค่ะ
สวย เซ็กซี่ขึ้นเลย
อยากทำกับหมอโอ๋จังค่ะ
ฝีมือหมอโอ๋อีกแล้วหรอคะ
คนนี้ดูธรรมชาตดีนะคะ เห็นแล้วอยากทำเลย
น่ารัก น่าจุ๊บ
อยากได้แบบนี้อ่ะค่ะ
เซ็กซี่เลยคร้า
ทำแล้วไม่คิดว่าปากจะสวยขนาดนี้
แรกๆดูบวมมาก พอหายสวยเลย
ดูเปรี้ยวไปเลยครับ
ช่วงบวมดูน่ากลัวนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้