ดู: 8466|ตอบกลับ: 69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ใครอยากหน้าเรียว ต้องลองค่ะ บีบีคลินิก เจ๋งง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimg_ming เมื่อ 2015-10-26 13:32

ดีจ้า

คือปลื้มโบท็อกซ์มากๆค่ะ ไม่คิดว่าผลของการฉีดมันจะเห็นผลขนาดนี้

คือเราฉีดโบท็อกซ์ บอกเลยนะคะว่าได้มาฟรี !

เนื่องจากเราไปทำศัลยกรรมที่ บีบีคลินิก และยินดีให้เค้านำรูปไปใช้งาน เอาไปแชร์ใจเพจของคลินิก

มีเพื่อนๆอินบ็อคถามเรามากมายเราก็ช่วยแนะนำไป

พอมีโปรฯหน้าเรียวออกมา เราสนใจเลยถามทางคลินิกไป

เค้าเลยให้เราฟรีฉีดโบฟรี  555  กรี๊ดสิคะได้สวยฟรี แต่ก็ไม่ได้หวังอะไรมากมายนะคะ ไม่มีความรู้แต่มั่นใจที่นี่ เลยกล้าที่จะทำค่ะ

แต่ผลที่ออกมาคือหน้าเรียวขึ้นมาาาาาาก เก็นได้ชัดค่ะ ใครๆก็ถาม

เอาล่ะสิ หาเรื่องเสียตังอีกครั้งแล้วไง เค้าบอกว่า 6 เดือนฉีดครั้งเพื่อเป็นการกระตุ้น หน้าจะได้เรียวๆไม่กลับมาบาน 555

แนะนำนะคะ อันนี้คุยกับพี่ที่คลินิกแนะนำมาค่ะ

1.ดูยี่ห้อให้ดีๆ ระวังของปลอม หรือของจีน เพราะนอกจากจะไม่เห็นผลแล้วยังทำให้เราดื้อโบท็อกซ์ได้
2.ใช่ว่าจะฉีดแล้วเรียว คุณหมอต้องมืออาชีพนะคะ เทคนิคการฉีดหน้าเรียวสำคัญค่ะ

ก่อนฉีดจ้า

ตอนนี้เรียวแล้วค่า

หน้าเรียวขึ้นจิงๆค่ะ ปกตินี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-27 13:49:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้มีโปรฯค่ะ หน้าเรียว 7900 บาทอ่ค่ะ แต่ราคาปกติเราไม่ทราบนะคะ ^^
น่าสนใจมากๆคะ หน้าเรียวสวยขึ้น
หน้าเรียวสวยมาก คุ้มมากๆกับ 7900
หน้าเรียวขึ้นมากๆ น่าสนใจๆ
สวยขึ้นหน้าเรียวขึ้น อยากฉีดเหมือนกันค่ะ กำลังหาคลีนิคอยู่^^
สวยค่ะ คุ้มราคา 7900 มาก อยู่ได้ 6 เดือนใช่มั๊ย
ทำที่บีบีสาขาไหนค่ะ
หน้าเรียวขึ้นจิงๆคะ ดูดีๆ
หน้าเรียวขึ้นนะ เจ็บมั๊ยค่ะ อยากทำบ้าง
เรียวขึ้นเห็นเลยค่ะ สวยเลย ^^
ฉีดแล้วเรียวขึ้น สวย
ราคาน่าสนใจมากๆค่ะ
หน้าเรียวขึ้นอย่างเห็นได้ชัดมากค่ะ สวย
สวยคะ เจ็บไม๊ค่ะตอนฉีด
หน้าเรียวดีคะ น่าสนใจมากจ้า
"คุณ จขกท ฉีดแล้วสวยมาก โชคดีที่ได้ผลลัพธ์ดีค่ะ
ของเราเคยไปเจอหมอที่ไม่ดีมา ทำหน้า V Shape แล้วโดนหลอก ไม่ได้ V จริง เจ็บตัว เจ็บใจ แถมโดนหลอกอีกค่ะ ต้องไปให้ หมออุ๋ม ที่คลินิกแถวทองหล่อ แก้ให้ กว่าจะกลับมาสวยได้เซ็งไปเป็นเดือนๆ  ก็มาเป็นอีกเสียงที่จะบอกต่อให้ระวังของปลอมค่ะ อันที่ราคาถูกมากๆ โดนขายมากๆ ก็ระวังไว้ค่ะ T^T"
หน้าเรียวเล็กขึ้นจากเดิมมาก ดีอะ
เรียวขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยคะ
ฉีดแล้วจะสวยแบบนี้มั๊ยนะ คิคิ
หน้าเรียวขึ้นนะ 7900 นี้ราคาโปรหรอคะ ปกติอยากทราบจังเท่าไหร่
หน้าเรียวขึ้นเยอะเลย ฉีกแล้วอยู่ได้ 6 เดือนใช่มั๊ยคะ
สวยขึ้นหน้าเรียวขึ้น อยากฉีดเหมือนกันค่ะ
สวยขึ้นหน้าเรียวขึ้น อยากไปฉีดเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้